• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỨNG DỤNG CHO SYMBIAN S60 V1&V2 CẬP NHẬT.

kehuydiet11_9

Điện thoại di động Bí thư v3.5 J2ME

Điện thoại di động Bí thư v3.5 J2ME

Hãy này đơn giản và dễ sử dụng của Điện thoại di động Thư ký giữ tất cả các thông tin bí mật của bạn ở một nơi an toàn, bây giờ với phương pháp mã hóa tốt hơn, sự linh hoạt và tính năng!!

Tổng quan

MobileSecretary là trợ lý cá nhân của bạn giúp bạn để giữ / lưu trữ dữ liệu của bạn theo cách an toàn. Nó mã hóa dữ liệu và lưu trữ của bạn đúng trong điện thoại di động của bạn. Bạn có thể dễ dàng truy cập dữ liệu của bạn được lưu trữ bất kỳ lúc nào, bất kỳ cách nào.

Bạn có thể lưu trữ chi tiết thẻ tín dụng của bạn, bất kỳ hệ thống `s chi tiết đăng nhập, tài khoản ngân hàng thông tin, trang web các tài khoản đăng nhập (tên người dùng và mật khẩu), địa chỉ, URL và nhiều hơn nữa.

Bạn thậm chí có thể tạo ra các hình thức tùy chỉnh của bạn để bộ nhu cầu của bạn, và những điều thú vị là có 20 thay đổi được xây dựng trong các biểu tượng có thể được sử dụng để làm mẫu tuỳ chỉnh của bạn trông đẹp hơn!

Với các nhóm, sử dụng của đa cấp Ghi Phân nhóm có thể bạn dữ liệu của bạn theo kiểu của họ. Bạn có thể tạo một thư mục "" với tên thích hợp hơn của bạn để nhóm chúng (multilevel), giống như File Explorer trong máy PC của bạn.

Điện thoại di động Bí thư cho phép bạn lưu trữ thông tin bí mật của bạn một cách logic như sơ đồ hầu như minh họa dưới đây:

Các tính năng: '

NOW, Phiên bản 3,5 ĐẾN VỚI NHẬP KHẨU / DATA khả năng xuất khẩu & nhập cảnh PHƯƠNG PHÁP PC!!
Được xây dựng trong 7 được xác định trước hệ thống hình thức.
Cho phép tạo không giới hạn hình thức tùy chỉnh, với 20 thay đổi được xây dựng trong các biểu tượng.
Records được mã hóa bằng cách sử dụng phương pháp mã hóa AES mạnh mẽ.
Hỗ trợ "File Explorer" như hoài bão không giới hạn các hồ sơ tổ chức.
Cho phép nhập cảnh "cắt" và dán "" trong thư mục. Vì vậy, như là thư mục.
Có thể các mục tìm kiếm.
Tính linh hoạt trong các lĩnh vực quản lý.
Auto mục phân loại.
Người sử dụng giao diện thân thiện và rõ ràng.
Khả năng di chuyển, và yêu cầu phần cứng thấp.
Mã hóa dữ liệu mạnh mẽ, được hỗ trợ bởi Twofish Encryption Algorithm.
* Có khả năng để Nhập / Xuất dữ liệu từ / Để PC của bạn.
khích lệ anh em bằng cách kick thanks nha!!!
http://www.mediafire.com/download.php?tjw52cu0njm

hihoha

Well-Known Member
PhotoBook 1.30.c Beta release (29.apr.2010)

New features:
+More details in list view mode
+GPS tags opened in Google Maps Mobile (on Symbian 3rd)
+Show content of ROM/RAM drives (Symbian OS)

Fixes and improvements:
+Improved loading of folders content

hihoha

Well-Known Member
PhotoBook Version: 1.30 phiên bản chính thức!

File Management (Create folder, Copy to..., Move to...), List view mode in Image Browser with extended information, GPS Location (in Details, opens Google Maps), Show content of ROM/RAM drives (Symbian OS), Improved loading of folders content, Faster thumbnail generation(JPEG files), Add image to contact (Symbian OS), Minor changes and fixes

hihoha

Well-Known Member
Photobook 1.41e Beta---(16/6/10)

Photobook 1.41e Beta​

New features:
  • Languages: Azerbaijan, Dutch, English, German, Chinese, Poland, Portuguese, Russian, Slovak, Swedish, Turkish, Vietnamese (updated)
  • Frames around thumbnails removed in image browser

Fixes:
  • Bug fix in Copy To ... from Favorites
  • Bug fix in Details
  • Bug fix with longer texts on buttons in Image Viewer
  • Minor fixes in application

one1love

Virus Commwarrior

Điện thoại của mình là NOKIA 6600 (6 béo), bị gửi MMS liên tục, gửi file liên tục qua Bluetooth, logo mạng bị thay thế... Hỏi anh daoquangsu thì được biết là điện thoại của mình bị nhiễm virus quả cầu xanh. Nó nằm ở cả điện thoại và thẻ nhớ. Mình tìm trên mạng thấy được phần mềm FortiMobileCleanUp, cài vào và thấy diệt được. hihi. Bạn nào bị nhiễm con virus này thì download về diệt nha! Đây là lần đầu tiên mình post. Hihi. Chia sẻ với mọi người

saodoingoi142

Moderator
sao mình tải file đính kèm ko đc vậy hic hic

Thời gian qua Diễn đàn PDAViet bị lỗi nên bây giờ mọi File đính kèm trên Diễn đàn không thể Download được nữa,rất mong bạn thông cảm...!!!.;;)
Nếu bạn và mọi người nếu cần phần mềm nào,tập tin nào thì hãy post bài vào Topic "Yêu cầu-Thảo luận-Thắc mắc" để mọi người biết giúp đỡ tìm lại File nhé!!!;;)