• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng xoay ngang HomeScreen

nam_tran2701

ứng dụng giúp mobile của bạn hoàn thiện hơn với chức năng xoay ngang màn hình chính (homescreen).
không hiểu sao khi chụp nó ở chế độ xoay ngang thì phôt bị lỗi

màn hình đứng:

xoay ngang:( mình dùng screenap chụp bị lỗi mình cắt hình lỗi và kéo giãn hình nên vậy)

dowload:
http://atalantos.mobile9.com/download/content_delivery.php?key=NDQzL2hvbWVsYW5kc2NfODFtZDJmd2wuc2lzfDEyNzI0NDcyODF8
box.net: http://www.box.net/shared/o0xlqbad84
thanks mình phát nếu có ích nhé!!!

Chỉnh sửa cuối:

nam_tran2701

Ui nó bị giãn thế thì xấu lắm. Có ai edit lại được k?

không phải giản vậy đâu do hình mình chụp lên ở chế độ nằm ngang nó lỗi ( lỗi hình chụp thôi), bạn test đi good lắm

tony93

àh
đc gòy
sign thui
nhưg mà 2 cái nút hiện bàn phím w danh bạ nhỏ wa' àh

xautraiking

Bạn ah`.....Thử landscape cái HS Orange chưa.....Thường thì mình xoay ngang rồi xoay thẳng lại thì hình nền nó ko như trước nữa.Nó bị gấp khúc lại :(

nam_tran2701

Bạn ah`.....Thử landscape cái HS Orange chưa.....Thường thì mình xoay ngang rồi xoay thẳng lại thì hình nền nó ko như trước nữa.Nó bị gấp khúc lại :(

vụ đó mình chưa thử, nếu vậy bạn xài 1 thằng thôi

cuulonggiang

Mình cài OK... cài xong restart lại máy là xoay ầm ầm...Mỗi tội cái cột báo Pin nằm ko đúng vị trí,,,, ai có thể Mod lại để cột báo Pin sang hẳn góc trên bên phải dc ko.. và nếu có thể giữ nguyên cái đồng hộ ở chế độ "đồng hộ kim" thì càng tốt ...thanks

friendinyourway

thế làm thế nào để tắt cái này đi vậy, hic, cài xong thấy nó lúc quay thỉnh thoảng bị dừng hình một lúc, rất khó coi, hic,

friendinyourway

đâu thấy biểu tượng của ứng dụng này đâu, mà cũng không gỡ đc nữa, từ lúc update lại fw gỡ bỏ chưong trình rất khó, có lúc đc, lúc không

nam_tran2701

đâu thấy biểu tượng của ứng dụng này đâu, mà cũng không gỡ đc nữa, từ lúc update lại fw gỡ bỏ chưong trình rất khó, có lúc đc, lúc không

là sao bạn không thích thì vào mục quản lý app mà gỡ thôi. nếu khó gỡ thử install lần 2 rồi gỡ lại xem

jinsk8r

Bạn mở file cài đặt .sis bằng Siscontents, xem nó có những file nào. Mở thẻ nhớ lên xóa đúng những file ấy. Nếu có file nào nằm trong C:/private/10202be9/ thì tìm file gốc trong ổ Z: rồi chép đè lên C:

friendinyourway

Bạn mở file cài đặt .sis bằng Siscontents, xem nó có những file nào. Mở thẻ nhớ lên xóa đúng những file ấy. Nếu có file nào nằm trong C:/private/10202be9/ thì tìm file gốc trong ổ Z: rồi chép đè lên C:

rất hay, thank, mà cho mình hỏi bên lề nhế, cách này áp dụng được cho tất cả các soft phải không,
mình làm xong bây h không chạy đc thanh orange nữa, hic, nản, chắc xóa lung tung rồi,

Chỉnh sửa cuối:

cubaco_t31

cac bac oi em hoi con 5230 of em sau khi hack mot thoi gian no khong xoay ngang duoc nua,khong biet bi lam sao nhi?