• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UNI 5.2.20931 by VNInt - theme WinXP (RELEASE)

hungtd2

Hi các bạn,
Mình đã dùng nhiều bản Rom và bản này có thể nói là ổn nhất từ trước đến nay. Mình ùng từ hồi release đến giờ và gần như ko đổi
Chỉ hay treo khi thay đổi thông số trong setting\personal
Ko hiểu tại sao nhưng noproblem.
Cái mình muốn hỏi tác giả và các bạn.
Ví dụ như mình đang nhắn tin qua lại với một người thì cái conversation mình ko tắt đi chờ người ki nhắn lại mình lại nhắn lại tiếp ... thì đến khi thoát ra thì nó sẽ báo một đống tin nhắ mới trong khi mình đã follow trong cái conversation trước khi thoát ra, và fai vào fai thoat từng lần một để loại bỏ từng sms mới...
Mình muốn hỏi có cách nào can thiệp để khi tắt một conversation thì tất cả các sms contain trong đó sẽ dc nhận là read message?
Thanks

Gemini_Viet

Em có chút thắc mắc, lúc trc cài WM5.1, giờ up lên bản này thì thấy máy nóng nóng nắp màn hình, pin cũng nóng hơn trc mà pin cũng sụt nhanh hơn trc. Đây là chuyện bt hả các bác? Mà khi up rom này e ko thấy hiện lên finish j` cả. Nó tắt luôn, em chờ mãi ko thấy j` nên cứ SR luôn. Sau đó vào win như bt. Vậy là ổn cả chứ ạ?

chv_1

các bác ơi, bản rom nay không dc như mong muốn rồi.
e đã down về và cài thử,các đúng là giao diện đẹp nhưng,tốc độ sử lý nhiều khi hơi chậm, vao picture hoặc messaege co khi đợi mãi chẳng ra,cuối cùng phải SR

CuongSuper

các bác ơi, bản rom nay không dc như mong muốn rồi.
e đã down về và cài thử,các đúng là giao diện đẹp nhưng,tốc độ sử lý nhiều khi hơi chậm, vao picture hoặc messaege co khi đợi mãi chẳng ra,cuối cùng phải SR
bạn dùng rom của bác Hoàng build đi, dùng hay hơn đấy mà lại mới nữa, chạy mượt lắm.bạn thử bản 21055 xem, good lắm

spur

mình đã up bản rom v UNI 5.2.20931 by VNInt - theme WinXP (RELEASE) ‎
bật kết nối 3G but k vào mạng đc, các bác cho e hỏi O2 exec có dùng đc 3G của vina k? cài đặt như thế nào? tks

kids22

Exec không kết nối Wifi được.

Mình đang dùng ROM WM 6.1 Pro CE OS 5.2.20931(Build 20931.1.5.0 VNInt) , tất cả chức năng khác thì bình thường, máy chạy nhanh, RAM ~ 21Mb, nhưng có 1 lỗi là không kết nối Wifi được mặc dù máy quét thấy sóng wifi,nhưng connect hoài ko được,mong các cao thủ giúp đỡ,thanks!!!;;);;);;)