• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Universal bị tắc ở màn hình khởi động (Stuck At Splash Screen)

dien01

Chào các bạn. Mình upgrade ROM cho con xda exec nhưng sau khi upgrade kết thúc, soft reset thi máy bị chết cứng ở màn hình khởi động của o2. Bạn nào có cắch khắc phục làm ơn chỉ giúp. Xin cảm ơn.

huy

bạn thử formatdoc rồi up lại rom gốc của máy xem thế nào , nếu không có vấn đề gì thì bạn lại up rom bình thường thôi ... chúc may mắn...

rockone1909

bệnh này có thuốc rồi mà bạn, hình như tên là stuck in bootloader, bạn tìm trong 4rum có ngay

dien01

cảm ơn các bạn. Tôi đã flash được rom rồi. kô cần format doc nhưng có lẽ sẽ làm cho chắc ăn.

btphuc

T-Mobile ở màn hình khởi động

Các pác ơi cho em hỏi , e up bản rom góc wm5.0 khi khởi động trên màn hình hiện chử " T- MOBILE " giờ e up lại những bản wm6.1 , wm6.5 nhung vẫn còn chử T- MOBILE có cách nào bỏ no không chỉ em với THANKS !!

LuongQuang

Super V.I.P
Đó gọi là Stuck At Splash Screen. Vấn đề này và cách giải quyết đã được đề cập khá nhiều. Tham khảo ở đây nhé:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=13753

Sau nên tham khảo trước khi thắc mắc hay post bài, đừng tự ý mở chủ đề mới như vậy!
Đã di chuyển vào đúng khu vực.

;);)