• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Unlockcode nokia pro nhất hiện nay

traitimcodon89

Bạn cài password mà quên thì phải là sao đây??8-| ra quán để bẻ khóa ư?:O ko cần thiết phải vậy:D đây là ứng dụng giúp bạn mở mã máy rất hiệu quả chỉ mất chưa đầy 2 giây để cài đặt và phá code,bạn có thể đưa code của máy về mặc định(12345)=D> hehe cái này rất hữ ích cho bạn nào quên code máy.......test thử và cho thanh tan ý kiến nha:D

bkav2107

Mình chưa test nhưng cũng cảm ơn bạn rất nhiều nhé.Mình cũng biết 1 cách để tìm lại code cho Nokia nhưng nó hơi khó,sau khi tìm được link cần phải paste trên Notepad.
Không biết bạn có biết cách đó không

traitimcodon89

Mình chưa test nhưng cũng cảm ơn bạn rất nhiều nhé.Mình cũng biết 1 cách để tìm lại code cho Nokia nhưng nó hơi khó,sau khi tìm được link cần phải paste trên Notepad.

ko bạn à mình càrốt lắm chỉ bít cách đơn giản này thui:D bạn chia sẻ cùng mọi người đi=D>:D

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
có cách khác nưả nè là bn dùng J.A.F để đưa code về mặc định

jimmyvn88

Tóm lại là bạn đã VH cái gì trong này mà up lên box VH chứ. Cái nè có lâu rồi.Nó là file mdl được đặt trong System/recogs . Nó hiệu qủa nhất khi máy đã bị khóa mà ko muốn 4mat. Còn có thể dùng UnlockMe để tìm lại code.
Trong file mdl này cũng có những string ngôn ngữ nếu bạn muốn up ở đây thì VH nó đi.

traitimcodon89

Tóm lại là bạn đã VH cái gì trong này mà up lên box VH chứ. Cái nè có lâu rồi.Nó là file mdl được đặt trong System/recogs . Nó hiệu qủa nhất khi máy đã bị khóa mà ko muốn 4mat. Còn có thể dùng UnlockMe để tìm lại code.
Trong file mdl này cũng có những string ngôn ngữ nếu bạn muốn up ở đây thì VH nó đi.
Posted via Mobile Device
theo em bit muốn 4mat máy bằng *#7370# thì cũng phải nhập mã mà dùng unlockme thì mất tg wa.còn 4mat bằng 4ngón thì ko cần nhập mã nhưng code ko thể đưa code về mặc định đc.ui chít mai còn kiểm tra kết thúc môn nữa mà chửa học j.Hjx.cả đống việc nên ko tránh khỏi sơ xuất cảm ơn anh đã move vào nơi thích hợp giúp em.Hj tai Em seach trên Pv ko thấy nên post chja sẻ là chính thui mà mục đích chính là tìm lại code chứ việt mấy dòng chữ đó làm j hä anh.Hj:D

Chỉnh sửa cuối:

chemi1209

Đối với dòng OS 7 trở xuống thì dùng Master code cho nhanh, cần gì phải cài thêm Pm cho nặng máy!

hoan_dh

Sao ko hứớng dẫn cài đặt và làm như thế nào để lấy lại code cho mọi người thấy được sự lợi hại của ứng dụng đi bạn.
Mà cái này có thể tìm lại code cho n70, n72, 6680,6681 ko vậy ?

Chỉnh sửa cuối:

kkkkbn

Bạn cài password mà quên thì phải là sao đây??8-| ra quán để bẻ khóa ư?:O ko cần thiết phải vậy:D đây là ứng dụng giúp bạn mở mã máy rất hiệu quả chỉ mất chưa đầy 2 giây để cài đặt và phá code,bạn có thể đưa code của máy về mặc định(12345)=D> hehe cái này rất hữ ích cho bạn nào quên code máy.......test thử và cho thanh tan ý kiến nha:D

Tôi muốn bạn cho biết phần mềm này cài đặt trên PC hay trên ĐT, nếu máy bị khóa rồi thì phần mềm này có tác dụng không? Có mở được máy không nhỉ? Thanks!

traitimcodon89

Tôi muốn bạn cho biết phần mềm này cài đặt trên PC hay trên ĐT, nếu máy bị khóa rồi thì phần mềm này có tác dụng không? Có mở được máy không nhỉ? Thanks!
:-?xin lỗi bạn đã tải thử nó về chưa vậy? nếu tải rùi khi giải nén bạn se biết nó dùng cho pc hay symbian nhé:D cái này nó chỉ giúp các bạn trong khi máy chưa bị locker thui nhưng tốc độ hack pass của nó thì wa nhanh chỉ cần cài đặt thì coi như đã bẻ khóa,cái này cũng nhẹ lắm có 5k thui hog lo năng máy nhé unlocker xong vao appmanager removing là xong thui à:D

jimmyvn88

:-?xin lỗi bạn đã tải thử nó về chưa vậy? nếu tải rùi khi giải nén bạn se biết nó dùng cho pc hay symbian nhé:D cái này nó chỉ giúp các bạn trong khi máy chưa bị locker thui nhưng tốc độ hack pass của nó thì wa nhanh chỉ cần cài đặt thì coi như đã bẻ khóa,cái này cũng nhẹ lắm có 5k thui hog lo năng máy nhé unlocker xong vao appmanager removing là xong thui à:D
Posted via Mobile Device
Thế có lẽ bạn chưa hiểu hết tác dụng của file này rồi.
Với những máy thẻ nhớ tháo lắp mà ko cần tháo pin tắt nguồn(N70,N72, 6680, 6681) thì khi máy bị locked vẫn có thể dùng file này để mở máy. Còn với các máy khác thì phải 4mat 4ngón rồi dùng file trên để khôi phục pass hoặc unlockme để tìm pass.

anhcoj

Wà..! Cái này pro hơn mình nghĩ. Lợi hại thiệc, mìh test trên em n70 . Vờ như quên pass(đã đặt lại .54321 )ko phải làm gì nhiều. Chỉ việc install ch trình và nhận lại code mặc định. 12345.ko thể pro hơn. Thanks bạn vì onl từ đt. Mod bỏ qua cho nhé.
Posted via Mobile Device

kkkkbn

Posted via Mobile Device
Thế có lẽ bạn chưa hiểu hết tác dụng của file này rồi.
Với những máy thẻ nhớ tháo lắp mà ko cần tháo pin tắt nguồn(N70,N72, 6680, 6681) thì khi máy bị locked vẫn có thể dùng file này để mở máy. Còn với các máy khác thì phải 4mat 4ngón rồi dùng file trên để khôi phục pass hoặc unlockme để tìm pass.
Hi! Đúng là như thế! Máy của tôi hôm trước không khởi động được cho nên mới cần hỏi cho kỹ mà! Nhưng sau khi 4mat thì tin nhắn trong máy đi hết....

jimmyvn88

Hi! Đúng là như thế! Máy của tôi hôm trước không khởi động được cho nên mới cần hỏi cho kỹ mà! Nhưng sau khi 4mat thì tin nhắn trong máy đi hết....

bạn lưu tn trong máy nên mới mất đấy.Nên lưu sang thẻ nhớ cho an toàn

laocai_city

Posted via Mobile Device
pdaviet có rất nhiều các pm sao lưu tin nhắn,danh bạ sang thẻ nhớ rất an toàn đó bạn.chiụ khó kiếm xài thử xem

VNTRANDIEP

may ban oi. vay neu may bi khoa khi khoi dong len khong vao duoc sau cai chuong trinh.Minh su dung N72. Dang su dung dien thoai may bac thong cam nha!

onlylove80

may ban oi. vay neu may bi khoa khi khoi dong len khong vao duoc sau cai chuong trinh.Minh su dung N72. Dang su dung dien thoai may bac thong cam nha!
Nếu Khởi động lên mà không vào được vì sai Pass thì chỉ còn nước 4mat hoặc chạy lại FW thôi bạn ah...

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

cái này mình tét rùi.rất pro.
mìh thay đổi code mặc định 12345 thành 54321 và vờ như ko nhớ.
sau đó mìh intall pm này ra
trời........!chưa đầy 3s nó đã về mặc định 12345 (test n70)
ko thể PRO hơn

Mr_Sulla

cái này mình tét rùi.rất pro.
mìh thay đổi code mặc định 12345 thành 54321 và vờ như ko nhớ.
sau đó mìh intall pm này ra
trời........!chưa đầy 3s nó đã về mặc định 12345 (test n70)
ko thể PRO hơn
Hình như bác đã post 1 bài trong topic này với nội dung tương tự thì phải:D

anhcoj

Hình như bác đã post 1 bài trong topic này với nội dung tương tự thì phải:D

Mình chẳng nhớ rõ nữa... Nhưng ae cứ nghi ngờ về khả năng lấy lại code pro của nó. Mình có post 2 bài gần như giống nhau thì cũng nhằm mục đích , khẳng định lại tính pro của pm này (vì mình test rùi mà) . Ko có ý spam đâu... Hì . cảm ơn bạn nhắc nhở.

Cái này mình nghĩ bạn có thể làm như sau: bạn hãy 4mét máy bằng tổ hợp phím * + 3+ call+ power(diễn đàn đã nói nhiều về lệnh 4mét này) lúc đó máy của bạn sẽ về cài đặt gốc(ko bắt nhập mã) thì bạn hãy cài pm này ra để đưa code về mặc định.Bạn test đi xem sao.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator: