• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Unreal Device Manager S60V2-Quản lý mạnh mẽ cho điện thoại của bạn

Mr_Sulla

Hãy giành quyền kiểm soát tuyệt đối trên điện thoại của bạn bằng cách sử dụng Unreal Device Manager. Xem và quản lý hoạt động các nhiệm vụ và quy trình cũng như các đối tượng khác.Bắt đầu và đóng bất kỳ ứng dụng vào thời gian đã chọn. CPU sử dụng đồ thị dễ dàng theo dõi. Thay đổi các ưu tiên cho nhiệm vụ và các quá trình giảm tụt hậu bất kỳ không cần thiết. Đối phó với thiếu bộ nhớ ứng dụng và trò chơi bằng cách định kỳ nén bộ nhớ điện thoại của bạn. Giữ sạch điện thoại của bạn bằng cách xóa các tập tin mà không tương ứng với ứng dụng nào.
Các tính năng chính của chương trình bao gồm:

* Điều khiển đèn nền
* Khởi động lại điện thoại tại thời gian đã chọn
* Kiểm tra ổ đĩa điện thoại của bạn
* Thông tin chi tiết về nhiệm vụ (tên đầy đủ và UID, bộ nhớ được sử dụng, tất cả các thuộc tính, mở doc, heap và stack kích thước, đường dẫn, bộ nhớ sử dụng, v.v ...), các quy trình, thông tin về đối tượng hiện đang được tải, thiết bị thông tin và nhiều hơn nữa

Điểm cơ bản bao gồm:

* Nhiệm vụ danh sách
* Quy trình danh sách
* Chunks danh sách
* Mutexes danh sách
* Semaphores danh sách
* Bạn có thể dễ dàng chuyển đổi kiểu xem bằng cách sử dụng phím D-pad và danh sách các trang nhanh hơn bằng cách sử dụng phím 3 và 9
* Đóng một nhiệm vụ hoặc quá trình nhanh hơn bằng cách sử dụng phím c

Bản dịch qua google.Có một số từ nguyên văn trên trang chủ.Các bạn down về dùng thử nha.Mặc dù phần mềm này đã có từ lâu rùi nhưng mình thấy cũng rất hay nên post lên.

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Hãy giành quyền kiểm soát tuyệt đối trên điện thoại của bạn bằng cách sử dụng Unreal Device Manager. Xem và quản lý hoạt động các nhiệm vụ và quy trình cũng như các đối tượng khác.Bắt đầu và đóng bất kỳ ứng dụng vào thời gian đã chọn. CPU sử dụng đồ thị dễ dàng theo dõi. Thay đổi các ưu tiên cho nhiệm vụ và các quá trình giảm tụt hậu bất kỳ không cần thiết. Đối phó với thiếu bộ nhớ ứng dụng và trò chơi bằng cách định kỳ nén bộ nhớ điện thoại của bạn. Giữ sạch điện thoại của bạn bằng cách xóa các tập tin mà không tương ứng với ứng dụng nào.
Các tính năng chính của chương trình bao gồm:

* Điều khiển đèn nền
* Khởi động lại điện thoại tại thời gian đã chọn
* Kiểm tra ổ đĩa điện thoại của bạn
* Thông tin chi tiết về nhiệm vụ (tên đầy đủ và UID, bộ nhớ được sử dụng, tất cả các thuộc tính, mở doc, heap và stack kích thước, đường dẫn, bộ nhớ sử dụng, v.v ...), các quy trình, thông tin về đối tượng hiện đang được tải, thiết bị thông tin và nhiều hơn nữa

Điểm cơ bản bao gồm:

* Nhiệm vụ danh sách
* Quy trình danh sách
* Chunks danh sách
* Mutexes danh sách
* Semaphores danh sách
* Bạn có thể dễ dàng chuyển đổi kiểu xem bằng cách sử dụng phím D-pad và danh sách các trang nhanh hơn bằng cách sử dụng phím 3 và 9
* Đóng một nhiệm vụ hoặc quá trình nhanh hơn bằng cách sử dụng phím c

Bản dịch qua google.Có một số từ nguyên văn trên trang chủ.Các bạn down về dùng thử nha.Mặc dù phần mềm này đã có từ lâu rùi nhưng mình thấy cũng rất hay nên post lên.
em có thể cho cái ảnh to lên hơn ko em trai, anh nhìn ko thấy gì hết em ơi!