• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up nhầm ROM của Asus p525 cho P535...!

duclong2712

:((.Tình hình là do bất cẩn ko để ý series nên em up nhầm ROM của con asus p525 cho p535 =.=! ... :((. Hiện tại em vẫn vào được bootloader của máy, em down bản Rom wm6.1 for P535 của bác Phamquang thực hiện up rom lại nhưng bị treo khi read được 60% ...E mong nhận được sự giúp đỡ của các pro ...:((

Chỉnh sửa cuối:

duclong2712

hức !! các bro vào giúp em với !!? nếu là tình trạng trên thì con Asus của em đã die chưa hay vẫn còn cứu được !! Mong các bro giúp đỡ và cho ý kiến T.T :((

NhatToai

Super V.I.P
hức !! các bro vào giúp em với !!? nếu là tình trạng trên thì con Asus của em đã die chưa hay vẫn còn cứu được !! Mong các bro giúp đỡ và cho ý kiến T.T :((

Bạn phải tìm được ROM gốc của nó mà up lại.

duclong2712

Bạn phải tìm được ROM gốc của nó mà up lại.
Thanks bác vì sự giúp đỡ !
Em mất cả buổi chiều mà không tìm được bản ROM gốc WM5 cho con Asus P535... Bác có thể kím giúp em bản ROM gốc hoặc bản Backup của nó đc ko !? Em xin vô cùng cám ơn !

duclong2712

Em tìm hiểu thông tin về dòng này thì có phiên bản máy sử dụng WM6 mặc định, và có phiên bản sử dụng WM5 AKU 3.2 (Con Asus P535 của em xài bản này)...! Vậy bác nào có ROM cho dòng này thì cho em xin với..! Em đang rất cần... Xin cám ơn T.T