• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up rom bị lỗi, mọi người giúp mình cái

Status
Không mở trả lời sau này.

VinHan

Tình hình là sau khi up lại rom cho con o2s của mình, máy không vào được win, chỉ dừng ở chỗ 3 cái sọc đỏ xanh vàng, tuy nhiên vẫn vào được Bootloader

Thế là mình cho máy về bootloader cho đỡ tốn pin và tìm một bản rom khác, nhưng lúc tìm thấy bản rom mới định up lại thì máy đã tắt màn hình do hết pin. Mình thử sạc lại thì nó báo đèn đỏ, nhưng không vào lại bootloader được, coi như giờ chẳng thao tác được gì, màn hình đen thui

Mọi người giúp mình cái.....

Tình hình là sau khi up lại rom cho con o2s của mình, máy không vào được win, chỉ dừng ở chỗ 3 cái sọc đỏ xanh vàng, tuy nhiên vẫn vào được Bootloader

Thế là mình cho máy về bootloader cho đỡ tốn pin và tìm một bản rom khác, nhưng lúc tìm thấy bản rom mới định up lại thì máy đã tắt màn hình do hết pin. Mình thử sạc lại thì nó báo đèn đỏ, nhưng không vào lại bootloader được, coi như giờ chẳng thao tác được gì, màn hình đen thui

Mọi người giúp mình cái.....

Bạn là thành viên mới, cần phải đọc qui định của diễn đàn trước khi post bài chứ, phải post vào đúng box, đúng topic chứ ko được phép lập topic mới như vầy đâu bạn!

Vấn đề của bạn bây giờ là tìm một cái sạc kẹp, lấy cục pin ra kẹp cho đầy hoặc cho pin vào đế sạc cho đầy rồi đưa máy về bootloader up lại bản rom khác nhé! Topic lock!

Status
Không mở trả lời sau này.