• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up rom cho HTC Dash?

cuong_ngo

MÌnh đang up rom cho con Dash,cho Mình hỏi trên diển dàn chỉ khi màn hình dt hiện ra màu trắng thì Mình chạy file rom,vậy quá trình up rom từ lúc màn hình trắng toi lúc hoàn thành lâu không,màn hình dt mình hiện màu trắng 30 phút rồi.
Cám ơn nhiều

PhamQuang

Manager
MÌnh đang up rom cho con Dash,cho Mình hỏi trên diển dàn chỉ khi màn hình dt hiện ra màu trắng thì Mình chạy file rom,vậy quá trình up rom từ lúc màn hình trắng toi lúc hoàn thành lâu không,màn hình dt mình hiện màu trắng 30 phút rồi.
Cám ơn nhiều

Toàn bộ quá trình Up ROM cho Dash không quá 10 phút đâu.
Chắc là bạn đang gặp trục trặc đấy.
Hãy kiểm tra lại:
- Máy của bạn đã có HSPL hay chưa?
- Chọn ROM có thích hợp hay không?

mumy3G

Cám ơn nhiều

Quá trình up nhanh chuyển qua chế độ botloader up lại , gắn sạc và nhấn phím camera, bạn có thể tham khảo bài của bác Taki7610 tại đây và lấy bản ROM new tại đây nhé .

cuong_ngo

Mình up lên win 6.5 được rồi,cám ơn các Bạn,cho Mình hỏi tại sao sau khi up lên windows media phát tiếng rất nhỏ vậy các Bạn ?
Mình muốn chỉnh độ sáng màn hình thì phải làm sao vậy các Bạn ??????

Chỉnh sửa cuối: