• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up ROM T*Omnia M495?

songcoich

có bác nào chỉ mình up rom com t*omnia m945 không.mình muốn up bảng tiếng anh vì hiện giờ em nó toàn là chữ hàn quốc thôi.nếu mình lấy rom của i900 up cho nó được không

tuanbka

chắn chắn là ko rồi
vì 2 con phần cứng khác nhau mà
Có thể cook lại sang thôi chứ để nguyên up vào lỗi liền

giacomini

có bác nào chỉ mình up rom com t*omnia m945 không.mình muốn up bảng tiếng anh vì hiện giờ em nó toàn là chữ hàn quốc thôi.nếu mình lấy rom của i900 up cho nó được không

Cho hỏi ngoài chủ đề tí nhe bạn? Con này bạn mua ở đâu vậy? giá bao nhiêu? Nó dùng GSM hay CDMA vậy bạn? vì mình rất thích thằng T*Omnia này :D

songcoich

Cho hỏi ngoài chủ đề tí nhe bạn? Con này bạn mua ở đâu vậy? giá bao nhiêu? Nó dùng GSM hay CDMA vậy bạn? vì mình rất thích thằng T*Omnia này :D

mình mua ở hàn quốc bạn ơi.giá của nó hiện giờ là 630won tiền hàn còn đổi sang dollar thì khoảng 4 trăm mấy.nó dùng được gsm còn cdma thì mình chưa thử.giờ đang đâu đầu vì nó nè.tiếng hàn quốc ko sao xài nè.không lẻ đi học tiếng hàn.em yêu khoa học thì sợ em nó die luôn.:((

songcoich

chắn chắn là ko rồi
vì 2 con phần cứng khác nhau mà
Có thể cook lại sang thôi chứ để nguyên up vào lỗi liền

cook lại là sao bạn.bạn biết chỗ nào làm không chỉ mình đi.chứ em yêu khoa học mình sợ nó die luôn wa