• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[upadta 25/7]Nimbuzz v3.7.0 S60v5 belle-Chat đa tài khoản

Radium

Moderator
em thịch nó hơn 1 tháng nai oy, qua những gì cmt thì không có gì để nój, hổ trở kết nốj wifi nhanh, mượt mà trong room, thướt tha trong contact, và dịu dàng trong chat voice hix hix hix
gứp ý anh nào đó ơj đang V/h bản này, trong settings dịch hơm quớ 5 từ, dịch dàj quớ dư chử nên hổng bít càj đặt làm sao hix hix hix
dìa phừng tag ở bảng đìu khỉn được chia ra làm 3 đoạn, dí dụ settings nằm đoạn 1 thj dào setting nó sẽ nằm ở đoạn 7 của string nên V/h cho chùng của tag nhá, chớ đừng ở ngoàj djch chức năng này vào trong xem lùm bùm hix hix hix
nữa nek hix hix hix string trong app này trùng nhau rất nhìu nên dùng chức tjm dà copy nhá, như nàk option = tì chọn thj tjm option oj paste tì chọn cho mao, cứ mầng theo thao tác này thj 1420 strings hơm quớ 1 ngày là xong nhé hix hix hix.
Chúc duj heng {~_^}_{~_^}_{^_~} hix hix hix
Bác viettin có định VH bản này luôn không? ;)

viettin76

Member
em đăng ký ở support test app oy cho ý kiến, nên em có súm, vì trang chủ nó chưa có phát hành nên em hông dám úp lên hix hix hix