• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Updata]Operamini next 7.0(28965)S60v3/v5/s^3-trình duyệt web nhiều cải tiến

duylinh27884

Moderator
[Updata]Operamini next 7.0(28965)S60v3/v5/s^3-trình duyệt web nhiều cải tiến

-Một vài điểm mới ở bản này:Màn hình chính chia làm 2 tag, bên trái link nhanh đến các tiện ích đc opera add sẵn,Bên phải là Speed dial,bạn có thể add thêm nhiều trang web để vào nhanh mà không bị giới hạn 9 ô như bản 6.5 củ.và có thể quản lý,di chuyển vị trí giữa các speed dial này như trình duyệt Oupeng browser.Các bạn khám phá thêm.

Link Download

bobomax

có gì đâu bạn, đây là bản mod hay bản chính thức của opera vậy @@

duylinh27884

Moderator
có gì đâu bạn, đây là bản mod hay bản chính thức của opera vậy @@

Bản chính thức của opera chứ bản mod gì bạn,ko thấy mình dẫn link down lên trang chủ của opera sao còn hỏi

viettin76

Member
bản này nhái ucweb, 1 tab thì chuyên giới thiệu app trên opera, và đăng nhập nhanh 2 mạng giao lưu xã hội ( tweeter ÷ facebook )còn tab kia là phổ thông hay dùng cho mấy bản trước đó

duylinh27884

Moderator
bản này nhái ucweb, 1 tab thì chuyên giới thiệu app trên opera, và đăng nhập nhanh 2 mạng giao lưu xã hội ( tweeter ÷ facebook )còn tab kia là phổ thông hay dùng cho mấy bản trước đó

Như vậy cũg tiện a nhỉ,Bản này thì opera đã chịu đổi mới,chứ mấy bản trc cập nhật hoài mà ko thấy có gì thay đổi,khoái nhất cái add Speed dial ko còn bị giới hạn như bản trc :D

hvnh

opera next này như 1 bản beta thôi bạn,khi nào chính thức thì sẽ down trên trang chủ được.
cái này k phải là down trên trang chủ ah :-? , đây là phiên bản java mà , tuy có đổi mới nhưng cái bất tiện lớn nhất là bị disconect thì ko tự kết nối lại giống UC dc

duylinh27884

Moderator
cái này k phải là down trên trang chủ ah :-? , đây là phiên bản java mà , tuy có đổi mới nhưng cái bất tiện lớn nhất là bị disconect thì ko tự kết nối lại giống UC dc

Bản trên bài 1 là bản six chứ java đâu đại ka:(

đã thấy cập nhật bản 7 trên trang chủ đâu, chí có cho iOS thoi
còn link mình đã nói là mình dẫn link lên trên opera luôn mà mấy bác cứ nói bản mod,rồi opera chưa cập nhật là sao?có trên opera bản next v7.0 này rồi mà nói opera chưa cập nhật???!nhìn cho rõ đi nè,khổ quá

dongsongvang

Trên trang chủ chỉ có bản 7.0 cho Ipnone chứ bản 7.0 cho s60 có đâu hả trời? neeus chủ thớt nói có vậy up lên host khác dùm đi.

duylinh27884

Moderator
Trên trang chủ chỉ có bản 7.0 cho Ipnone chứ bản 7.0 cho s60 có đâu hả trời? neeus chủ thớt nói có vậy up lên host khác dùm đi.

Bác ko thấy bài trên mình quay lại màn hình down ở trang chủ cho mấy bác xem sao mà còn nói ko có?chắc là online bằng operamini nên ko xem đc chứ gì,dùng operamobile hoặc mở pc hay laptop mà xem cái ảnh quay màn hình đi.
đây nhé,up thêm file sis luôn nè
http://qfs.mobi/f89345

Chỉnh sửa cuối:

ayetm

Có bản .sis thì test thử chứ java chán lắm. Dùng Uc nó tiện, download nhanh hơn opera thì phải ( xem tốc độ thấy có lúc tải về đến 200 - 250kb/s )

magus

các pác đừng cải nhau nửa,đây là bản sis va mình down trên opera theo đg dẩn link của pác chủ thớt đó

clack_16

thuc ra là không co nhieu cai tien lam.
Thêm 1tab dac biet,và duyet history moi.hix
mà sao cái opera này dep và muot mà the nhi?hix.dùng tu khi biet toi nó luon...

magus

đúng đó bản này có thể down ở trang 4share 1 cách dể dàng

clack_16

mât ket nô'i khi dung lâu thì ban co the cai dat dc mà.
Vi opera mini loadweb phai thông qua 1sever,nên có do trê~ vê' thoi gian load,thoi gian này ban có the setting trong opera:config/loading timeout mac dinh la 30s,ban cho nó lên 3600s có mà ca tieng dong ho cung khog ngat ket noi...
Còn opera 6.0 vâ~n down duoc 4share mà.là do 4share update thui.bù lai,mediafire ta?i file hay bi. lô~i...
Opera ra ba?n new 1phát...mód miê'c ðâ'y..kinh quá !