• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update] Appendices v1.14_VH

NGUYENTRANDUNG

Appendices chương trình loại bỏ các ứng dụng được cài đặt trên điện thoại của bạn, Bao gồm các ứng dụng: Symbian OS, Python, Java, Thеmе và Libs. Có khả năng gửi các ứng dụng thông qua kết nối Вluеtооth.

SỬ DỤNG:
Thay đổi mới trong cách làm việc của "App.Manager" - Khả năng quét qua hệ thống nhanh hơn nhiều so với trình quản lý tiêu chuẩn "App.Manager". Lựa chọn một trong bất cứ ứng dụng nào tại danh sách để xác nhận loại bỏ, sau khi xuất hiện thông báo xác nhận loại bỏ - Bấm OK thế là xong:). Để thuận tiện, bạn có thể tìm kiếm ứng dụng dựa vào chữ cái đầu tên, điều này đơn giản, trong danh sách ứng dụng hãy bấm vào các chữ số trên bàn phím để xác định từ khoá cần tìm. Trong khi làm việc, phím "Bút" để lựa chọn ngôn ngữ và thay đổi trong cài đặt văn bản

CHẠY ỨNG DỤNG:
Lúc chương trình hỏi bạn chấp nhận xoá ứng dụng - Bấm phím số 1 để khởi chạy ứng dụng đó. Vì vậy bạn có thể xem trước khi quyết định loại bỏ chúng.

Gửi qua Bluetooth:
Gửi ứng dụng qua bluetooth khi bạn lựa chọn và xác nhận các ứng dụng tương ứng trong trình đơn(tìm kiếm xác định cũng như thao tác loại bỏ).

Đóng nhanh các ứng dụng đang chạy cũng như xử lý các quá trình hoạt động trên điện thoại
Nhiều tính năng khác vui lòng tham khảo thêm...

hugon72

KHông biết xung đột gì không nữa,a cài ko được vào cái pic bắt đầu ấn 1 phát là out ngay đã gỡ ra cài lại mà không được,sài bản cũ thì okie4 nhưng vào xóa file java là không được,a e nào gặp trường hợp như trên ko ....help me.cái nài sài good lắm

Mr_Sulla

KHông biết xung đột gì không nữa,a cài ko được vào cái pic bắt đầu ấn 1 phát là out ngay đã gỡ ra cài lại mà không được,sài bản cũ thì okie4 nhưng vào xóa file java là không được,a e nào gặp trường hợp như trên ko ....help me.cái nài sài good lắm
Dùng N72 hả. Mình dùng N72 chạy phà phà nè.Hay tại bộ python của bạn chưa chuẩn? Dùng python 1.6.0 của menpda tổng hợp ý. Mình đang cài nè
Posted via Mobile Device

hugon72

ui python 1.6.0 pack 1.33b cư ngụ trên n72 từ lúc mới có,hic vậy mình mới hỏi có xung đột gì á.python ổn mà

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Cũng có thể trog Bộ Libs của bạn đã thiếu 1 tệp hoặc file gì đó liên quan đến p.mềm này, giúp nó chạy dc trên máy bạn.Bạn hãy gửi tin đến chủ topic phần mềm này để dc kiểm tra và xin trợ giúp nhé!

NGUYENTRANDUNG

Posted via Mobile Device Cũng có thể trog Bộ Libs của bạn đã thiếu 1 tệp hoặc file gì đó liên quan đến p.mềm này, giúp nó chạy dc trên máy bạn.Bạn hãy gửi tin đến chủ topic phần mềm này để dc kiểm tra và xin trợ giúp nhé!

Bên trong ứng dụng đã kèm theo libs cần thiết cho nó. Tình trạng các bạn dùng được riêng hugoN72 không dùng được nên kt python đang cài

hongle516

N72 cài vào rồi đến mở ứng dụng đến nhấp vào bắt đầu thì bị out luôn. Đã dùng bộ Libs cho S60V2 FP3 của anh Dũng mà. Khó hiểu

tuyenb

Ô thế ko co python ko chạy ah. Em bị lỗi python ko gỡ đc muốn cài pm này để gỡ . Giờ biết làm thẽ nào. Mà em cài gần xong rùi nhưng bị bật. Thế là thế nào. Giúp em với.

DreamLand

Ô thế ko co python ko chạy ah. Em bị lỗi python ko gỡ đc muốn cài pm này để gỡ . Giờ biết làm thẽ nào. Mà em cài gần xong rùi nhưng bị bật. Thế là thế nào. Giúp em với.
Đúng rồi, cần python đó bạn.
Sao không gỡ được vậy bạn ?

Có lẽ bạn nên format thẻ cho gọn, rồi cài lại. Chứ python và libs khó xác định file. Tìm bộ Python và libs phù hợp với máy bạn đang dùng nhé !

NgTuong

còn mình thì cài đặt và chạy tốt , nhưng đến lúc xóa file java thì " lổi ko mog muốn của nhà sản xuất " :( . mình xài 7610