• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update] Desk Clock 1.10(4) - Ứng dụng đồng hồ ngoài HS

YinYang

Active Member
[Update] Desk Clock 1.10(4) - Ứng dụng đồng hồ ngoài HS

Ứng dụng đồng hồ ngoài màn hình chủ Desk Clock chắc đã quá quen với AE thích đổi gió rồi nên mình không giới thiệu nữa nhé.

Bản cập nhật này chức năng tự khởi động vẫn chưa hoạt động được :(

Hình ảnh ứng dụng

Để tải các skin Desk Clock các bạn vào topic:

SKIN WP7 cho DESKCLOCK ( đồng hồ 7 màu để lựa chọn )

Updated skin Deskclock skin s60v5/05.03.2012

Deskclock Mod Skins:update clock Valentine, Light white

Sbelle by Arsenal23 (deskclock skin) s60v5 (update skins 06.02.2012!!)

Chú ý:
Ngôn ngữ máy để tiếng anh, tránh lỗi font ngày tháng
AE thêm skin Desk Clock và X: data/destopclock ( X: là ổ cài Desktopclock ). Nếu ae nào chọn skin mà bị bay ra ngoài thì vào data/destopclock xóa bớt skin đi nhé . Mình hướng dẫn rồi. Các bạn đọc kĩ nhé. Bị bay ra là tớ không chịu trách nhiệm đâu.

Link Mediafire​

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
App này anh nhớ là ngừng phát triển khá lâu rồi mà sao lại vẫn tiếp tục lại nhỉ :-?

YinYang

Active Member
App này anh nhớ là ngừng phát triển khá lâu rồi mà sao lại vẫn tiếp tục lại nhỉ :-?

Em k rõ nữa. Em thấy bên OPDA người ta tải từ Ovi về. Chức năng tự khởi động vẫn chưa hoạt động được :(

Dragon459

Manager
xong con Q4 này a sẽ mod thêm mấy bản skin mới :D. có ý tưởng mà k có thời gian.
chú em lại giúp anh test như thường lệ nhé :D