• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update]EtDesktop Sprite En v1.7 S60v3v5 S^3 Anna BellaUnsigned

duylinh27884

Moderator
[Update]EtDesktop Sprite En v1.7 S60v3v5 S^3 Anna Bella
Unsigned

EtDesktop Sprite là 1 ứng dụng giúp điện thoại symbian hiển thị hình ảnh động gif trên màn hình HS,Menu và màn hình khác của các ứng dụng bên thứ ba,bạn có thể tải thêm ảnh động từ pm.Ứng dụng vẫn còn 1vài chỗ còn ngôn ngữ china.

LINK DOWNLOAD

MaKimLien

Member
Vẫn đều đặn nhi duylinh. Lâu quá rồi không vọc, mà cũng ko có sym mà vọc nữa. Thấy dùng sym là nhiều kỉ niệm nhất.

duylinh27884

Moderator
Vẫn đều đặn nhi duylinh. Lâu quá rồi không vọc, mà cũng ko có sym mà vọc nữa. Thấy dùng sym là nhiều kỉ niệm nhất.

MKL chuyển sag dùg hệ điều hàh khác rồi à,bảo sao mà dạo này ko thấy bạn post bài nữa

cái này chỉnh vị trí logo động như thế nào anh nhỉ?

Các bản trước đây như bản v1.1 của shanku dịch thì chỉnh trái,phải,lên,xuốg canh giữa ở 2 mục Horizontal direction và Vertital direction nhưg bản 1.7 này thì ko thấy chắc bản này đã bỏ bớt đi.

gacontapgaypt

MKL chuyển sag dùg hệ điều hàh khác rồi à,bảo sao mà dạo này ko thấy bạn post bài nữa

Các bản trước đây như bản v1.1 của shanku dịch thì chỉnh trái,phải,lên,xuốg canh giữa ở 2 mục Horizontal direction và Vertital direction nhưg bản 1.7 này thì ko thấy chắc bản này đã bỏ bớt đi.
em bung nó ra thấy có phần chỉnh trái phải mà vào app chẳng thấy có :D