• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update]Opera mini v7.0(31380) s60v3v5 s^3-Trình duyệt web cho di động

duylinh27884

Moderator
[Update]Opera mini v7.0(31380) s60v3v5 s^3-Trình duyệt web cho di động

Operamini next vừa có bản cập nhật 31383 thì operamini cũng đã có bản cập nhật. Ae cùng test nhá :D

LINK DOWNLOAD

duylinh27884

Moderator
Opera mini next và opera mini có gì khác nhau vậy nhỉ

Bản next là bản beta còn tính năng thì 2 bản ko có gì khác biệt nhiều,bản next thườg thườg thử nghiệm các tính năng mới trước khi có trên bản operamini

hieuna

Sao bây giờ em cài bản next không còn tính năng lưu trang khi tắt, bác linh giúp em với???

duylinh27884

Moderator
Sao bây giờ em cài bản next không còn tính năng lưu trang khi tắt, bác linh giúp em với???

Tính năng này chỉ còn ở bản next 29842 thôi các bản update sau opera nó đã bỏ tính năng này ở next rồi hieuna ơi,ko làm gì đc đâu nếu muốn dùg tính năg này thì cài bản 29842 hoặc các bản cũ hơn trc nó :(

YinYang

Active Member
E dùng opera next này e cứ thắc mắc 1 việc là khi dùng với wifi thì opera toàn báo k có kết nối. A linh biết lỗi này k :-?

kimcy1992

Member
E dùng opera next này e cứ thắc mắc 1 việc là khi dùng với wifi thì opera toàn báo k có kết nối. A linh biết lỗi này k :-?
bạn vào phần cài đặt mạng của mạng phần DNS thiết lập thành DNS của google xem sao 8.8.8.8 và 8.8.4.4 chắc là được thôi trước mình cũng bị lỗi như vậy:D

duylinh27884

Moderator

Em thử bản next này xem kết nối wifi đc ko,bản này nó thay đổi proxy hay gì đó bên trong dùng với mạng vodafone của nước ngoài ko biết có fix gì với cấu hình wifi ko,chỗ a ko có wifi nên ko test đc.

http://www.4shared.com/file/j-8N2Taf/OperaMini.html

kimcy1992

Member
test bản này operamini 7.0(31390) trên 5800 en thấy vuốt trang không mượt bằng bản 31383