• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update] OperaMini v7.0.32400

Radium

Moderator
OperaMini v7.0.32400

Thấy bên S^3 có post rồi. V5 ta cũng không thua kém. Hì. OperaMini là ứng dụng quá quen thuộc nên mình k giới thiệu lại nữa. Hiện tại đã ra bản cập nhật, theo mình đọc thấy trên DS thì có chữ final (??).

Hình ảnh

DOWNLOAD

-------------------------------------------------------------------

OPERA MINI NEXT V7.00(32402)

Chỉnh sửa cuối:

vandoanqc

Opera

k đâu. Lâu lâu lên đọc cho vui ấy mà
Cái này rất hay nhưng phiền cái là mỗi lần cài bản mới là các trang đã lưu trong bản cũ mất sạch, bạn nào biết cách khắc phục không ạ?

duylinh27884

Moderator
Cái này rất hay nhưng phiền cái là mỗi lần cài bản mới là các trang đã lưu trong bản cũ mất sạch, bạn nào biết cách khắc phục không ạ?
Vậy thì lưu bookmarks hoặc speed dial bạn.

LeKhangAn

Bạn đăng ký tài khoảng opera rồi đăng nhập vào tài khoảng đồng bộ hóa với opera là ok . Sau này bạn có cài phiên bản mới cứ đăng nhập tài khoảng đồng bộ với trang chủ là xong . Vì những trang bạn lưu được lưu trữ trên trang chủ rồi bạn nhé

vandoanqc

opera

OperaMini Next v7.00(32402):

LINK DOWNLOAD

Vì có mấy trang hay hay mình thương lưu như vậy để khi muốn đọc lại cho nhanh và có thể xem offline được mà. Không biết thư mục lưu cua nó nằm ở đâu mà cop đi chổ khác rồi khôi phục lại ko biết có được ko?

duylinh27884

Moderator
Vì có mấy trang hay hay mình thương lưu như vậy để khi muốn đọc lại cho nhanh và có thể xem offline được mà. Không biết thư mục lưu cua nó nằm ở đâu mà cop đi chổ khác rồi khôi phục lại ko biết có được ko?

Khi bạn save các trang thì nó lưu data ở thư mục !:System/Apps/OperaMini/savedpages ,bạn thử copy data ở thư mục này ra khi cài bản mới copy lại theo đường dẫn cũ thử xem nó có phục hồi đc ko,mình ko savepage nên chưa thử ko biết có đc ko vì toàn lưu bookmarks ko à :D

Radium

Moderator

mình đã thử chép ra rồi lưu lại. Khi cài phiên bản mới thì nó k đọc những file đã lưu nữa

staythesame7487

có ai giống như mình ko? sao mình cài bản này khi bật opera mini lên thì thấy có thêm thông tin của mobifone?! mình dùng sim mobi. thậm chí tự dưng xuất hiện quay số nhanh của mobi mặc dù trước đó ko hề có add!:O

Radium

Moderator
có ai giống như mình ko? sao mình cài bản này khi bật opera mini lên thì thấy có thêm thông tin của mobifone?! mình dùng sim mobi. thậm chí tự dưng xuất hiện quay số nhanh của mobi mặc dù trước đó ko hề có add!:O

mình dùng sim viettel k thấy hiện tượng này. nhưng có 1 người bạn xài sim mobi cũng có hiện tượng như bạn nói. k biết chuyện j xảy ra. hay mobi đã hợp tác với opera để quảng cáo ;;)