• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update Qt 4.7.2 + Qt Mobility 1.1.1 + QtWebKit 4.7.2 S^3

vutaikt

Bản QT mới này được nokia ra mắt tương thích với ovistore và phần mềm nokia bubbles.
Và có thể sẽ là sự chuẩn bị cho bản pr 2.0 sắp ra mắt tháng tới.

* tưeong thích ovi store 2.06 mới update
* Nokia Bubbles new update Working fine
* EB Media Gallery Working fine

Tải về

mathanh

Mình cài bản này sao vẫn k vào được ovistore vậy vutai ơi?

vấn đề không vào được ovi nhiều nguyên nhân lắm, nếu như bạn vào ovi 1 hồi nó đen thui và thoát ra là do ovi đụng với 1 games nào đó, mình cũng bị và chưa tìm ra game nào gây lổi

trungdaukho

vấn đề là ở chỗ ovi đã up bản mới nhất, vào bình thường, down apps tốt, sau đó cài bản QT này, kết quả là ovi chết luôn. Mình cũng tưởng là xung apps, chấp nhận fomart cứng để cài lại ovi, up bản mới nhất, lại down bình thường, rùi cài Qt, kết quả vẫn vậy. Pó tay.

trungdaukho

Mình cài rồi chạy vù vù có sao đâu, chắc tại máy bạn bi vius rồi, huhu

Bạn có hiểu chút nào về những gì mình nói k? Virus mà khi chưa cài Qt vẫn vào ovi được à? Nghĩ kỹ trước khi nói nhé.

vutaikt

bạn xem lại.. mình vẫn dùng ovi bản mới nhất 2.6 và nokia bubble 0.11 ổn định nhé ko có lỗi đâu..
Nokia update ma`. và trong phiên bản pr 2.0 cũng kèm bộ qt này lun.

trungdaukho

Chắc mình phải chờ đên khi có pr2.0 thôi, hết cách rồi. Mình cài trên máy thằng bạn cũng bị thế.

z01222282682

Chắc mình phải chờ đên khi có pr2.0 thôi, hết cách rồi. Mình cài trên máy thằng bạn cũng bị thế.

mình dùng c6-01 cài vào vẩn bình thường thôi à,có thể xung đột với app hay game gì đó thôi,

minhhoang1989

mình cài bản Qt 4.7.2 này lâu rồi chạy tốt ovi 2.06(42) luôn và chạy tốt Bubbles. máy đã hack không đụng pm nào

asleepcowboy42

Cái này là cho riêng s^3 hả các bác.em cài cái software của 1bác bên s60v5,bác ấy nói phải cài qt rồi dẫn link sang đây,down về,cài qt xog,cài tất cả các file trog qt này,nhưng vẫn ko thể cài đc software.em lần đầu dùng qt,bác nào giải thích cho em với.

hiepsinight

cái này là nền để chạy các ứng dụng phát triển QT mà bạn , vd ovi store hay shazam đó

tuanvu202

Bản QT mới này được nokia ra mắt tương thích với ovistore và phần mềm nokia bubbles.

Tải về

bạn cho mình hỏi 1 chút nha. Mình cài qt đầy đủ rùj nhưng khi vào pm qt thì restart hoài. Mình sài v5 ,thấy bỉu b biết nhiều về qt nên mình hỏi chút hj

vutaikt

bạn có cài 1 số pm pyth0n ko? Mjnh càj hexeditor để vjet hoa ung dung thj mới bj restart thuj. Xóa đj thj ko sao.

happyboy28

Tải về
mình có nghe nói là qt có hỗ trợ cả python và các ứng dụng chạy trên nền python. vậy có bro nào giúp mình vấn đề này được không?mình muốn cài các phần mềm python trên nền qt này thì làm thế nào???thank các bro nhiều

vutaikt

mình có nghe nói là qt có hỗ trợ cả python và các ứng dụng chạy trên nền python. vậy có bro nào giúp mình vấn đề này được không?mình muốn cài các phần mềm python trên nền qt này thì làm thế nào???thank các bro nhiều

ko bạn a`.
qt và python là 2 nền tảng khác nhau. python hỗ trợ mạnh mẽ s60v3 và QT hỗ trợ mạnh mẽ cho symbian^3. còn s60v5 thi lai cả qt và python... hzzzz
python thực chất là 1 scrip. còn QT là 1 framework lập trình trên c++ bạn a`.