• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UPDATE]Siêu dịch 2.03_SymPViet

MinhThang

Manager
[UPDATE]Siêu dịch 2.03.VI by_SymPViet

Nguyên văn bởi TRANNGUYENDUNG
Mã:
[B]Bung gói một số tập tin cho S60v2(chẳng hạn như .app)...Thêm vào ngôn ngữ Việt Nam chính thức cho Siêu dịch[/B].

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Hay chưa, bản này ngôn ngữ Việt đã được tích hợp sẵn luôn :)

Mới test, em thấy vẫn cứ Định dạng mạng khi dùng Từ điển trực tuyến @@

Anh Thắng ơi, bản a và Vip Dũng làm còn nhiều chỗ tiếng Nga, nó nằm trong PM.pyc đó anh, anh có thể tham khảo thêm bản này nè

http://pdaviet.net/showthread.php?t=75812
Em nhớ trong file FM.pyc chứ có file nào PM.pyc đâu :-?

Nhưng mấy chỗ đó cũng có từ các bản trước, vẫn dễ hiểu & dùng mà anh :-??

MinhThang

Manager
Anh Thắng ơi, bản a và Vip Dũng làm còn nhiều chỗ tiếng Nga, nó nằm trong PM.pyc đó anh, anh có thể tham khảo thêm bản này nè

http://pdaviet.net/showthread.php?t=75812

Cơ bản là những pm này chỉ anh em VH mới dùng thôi, vì vậy ah em cũng quá hiểu biết các chức năng không cần thiết và cũng có thể tự Edit nếu thích.
Bản anh dịch là của Nga nên có tiếng Nga.:)):)):))

kp_enter

...

Siêu dịch cập nhật nhiều chức năng cũng đc cập nhật rất nhiều trong các phiên bản gần đây nhưng so về hiệu quả của các tính năng và tính ổn định thì ko thể bằng MobilHex đc. Mà 1 số chức năng mới cập nhật là ko cần thiết (ít nhất là đv việc VH pm) như unpack và mở file .dll, .pyd...

thanhlongnd

Em nhớ trong file FM.pyc chứ có file nào PM.pyc đâu :-?

Nhưng mấy chỗ đó cũng có từ các bản trước, vẫn dễ hiểu & dùng mà anh :-??

1. Đúng rùi, a viết nhầm, là FM

2. Bạn a đã test thấy vào được từ điển khi dùng wifi, GPRS chưa test :(

NGUYENTRANDUNG

Do anh Thắng chỉ lấy lang Việt ngoài ra không edit trong .pyc nên Siêu dịch không hoàn toàn tiếng Việt. Cho v2 thì Dũng dịch toàn bộ rồi. Ngôn ngữ nằm trong 3 tập tin anh em cần chú ý: 1/. Folder Lang. 2/.Zntxhan.pyc. 3/.fm.pyc(Modules quản lý như file manager).

MinhThang

Manager
Do anh Thắng chỉ lấy lang Việt ngoài ra không edit trong .pyc nên Siêu dịch không hoàn toàn tiếng Việt. Cho v2 thì Dũng dịch toàn bộ rồi. Ngôn ngữ nằm trong 3 tập tin anh em cần chú ý: 1/. Folder Lang. 2/.Zntxhan.pyc. 3/.fm.pyc(Modules quản lý như file manager).

Anh vừa fix xong!:)

nguyenson_44

Anh Thắng ơi. PM này có chức năng xuất ra file.txt sao lại không thấy "nhập vào" từ file.txt nhỉ?

nguyenson_44

Nó chỉ cho nhập vào bộ dữ liệu mặc định để Dịch tự động thôi bạn àh

Tại vì mình thấy rằng: PM có xuất ra được file.txt. VD: đang dịch tệp abc.r01 khi chọn chức năng "xuất ra" thì thấy xuất hiện tệp abc.r01_.txt tại ngay thư mục có file gốc; Giả thiết ta đem vào PC để thao tác thì làm sao cập nhật lại đây??? hay là xuất ra txt chỉ để "cho vui" thôi nhỉ...!!!...?? :-??:-??

Mặt khác, trong tài liệu hướng dẫn của Nguyễn Trần Dũng có nói đến việc "cập nhật dữ liệu hay xuất ra hoặc thêm vào" song hướng dẫn này hơi khó hiểu.