• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update v0.19(5151)]Digital Footmark Lock Screen v0.19(5116) S60v5 S^3 Signed Retail

MinhThang

Manager

Digital Footmark Lock Screen v0.19(5008) S60v3v5 S^3^4 Symbian

Phần mềm mở khóa với các chức năng:

Hiển thị thời gian và ngày tháng hiện tại
Hiển thị trạng thái pin
Hiển thị cuộc gọi nhỡ
Hiển thị tin nhắn và email chưa đọc
Hiển thị GPS, Bluetooth, WLAN và chỉ số USB
Hiển thị các mục lịch sắp tới
Vô hiệu hóa màn hình trống trong điện thoại cảm ứng
Mở khóa điện thoại bằng cách chạm vào swipe
Tự động bắt đầu trong khởi động
Hỗ trợ điện năng thấp OLED

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?r2ah29px82nvzig[/DOWNLOAD]​

Last edited by a moderator:

hao_dat

bạn ơi cho mình hỏi là làm thế nào để cài đặt mở khóa màn hình bằng phím menu vậy...
mình cài xong vào Kiểu mở khóa-->phím menu mà không được..phải tháo pin ra mới vào lại máy được...
mình dùng e63

MinhThang

Manager
bạn ơi cho mình hỏi là làm thế nào để cài đặt mở khóa màn hình bằng phím menu vậy...
mình cài xong vào Kiểu mở khóa-->phím menu mà không được..phải tháo pin ra mới vào lại máy được...
mình dùng e63

Có 1 số ứng dụng tuy có thông tin hỗ trợ S60v3v5, nhưng lại không hoạt động được trên S60v3v5 đó nhen bạn, bạn nên sang box V3 để tìm các ứng dụng cho chuẩn xác.

duylinh27884

Moderator
s60v3 chỉ dùg đc nhữg phiên bản cũ của pm này lúc trước thôi,nhữg bản update sau này s60v3 ko còn dùg đc đâu bạn(chưa kể đến e63 của bạn lại có màn hìh ngang nữa)

machoi1994

Member
s60v3 chỉ dùg đc nhữg phiên bản cũ của pm này lúc trước thôi,nhữg bản update sau này s60v3 ko còn dùg đc đâu bạn(chưa kể đến e63 của bạn lại có màn hìh ngang nữa)

Vậy bản cuối cùng mà S60v3 có thể xài được là phiên bản bao nhiêu thế hả anh?

duylinh27884

Moderator
Vậy bản cuối cùng mà S60v3 có thể xài được là phiên bản bao nhiêu thế hả anh?

Lâu quá rồi a ko nhớ rõ nữa,Chỉ nhớ lúc trước khi dùg n82 thì cài đc nhưg nhữg bản update sau này của vutail retail thì ko dùg đc nữa,còn từ bản bao nhiêu trở đi ko xài đc thì ko nhớ chính xác nữa

Radium

Moderator
Digital Footmark Lock Screen v0.19(5108) S60v3v5 S^3 Anna Belle Signed Retail flav12

[HIDE-THANKS]Download[/HIDE-THANKS]