• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update v1.3(0)][Qt]Facebook Web 1.01(0) Belle Signed Retail

duylinh27884

Moderator
[Qt]Facebook Web 1.01(0) S^3 Anna Belle Signed Retail by ZykharyO

Facebook Web là một ứng dụng mới trong cửa hàng Nokia, cho phép bạn duyệt facebook trên điện thoại di động dễ
dàng hơn với một tốc độ và chuyển hướng được cải thiện
Một ưu điểm khác của ứng dụng này là bạn sẽ không bao giờ gặp phải lỗi 404 vì không sử dụng các API của Facebook. Trò
chuyện, chia sẻ, tải lên hình ảnh và bình luận như các bài viết và nhiều hơn thế nữa.

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Letanphatw

Belle fp2 đừng đụng vào vì k viết đc tiếng việt,ngoại trừ fp2,các máy còn lại viết đc tv nhưng k xóa đc tv.

duylinh27884

Moderator
Cũng vậy luôn đó em, nhưng trên PC thì vào được.

Chỉ với pm này hay tất cả các pm về fb hoặc web mặc định vậy a,lạ nhễ,e vẫn đnhập đc với tài khoản gmail và yh bt mà ta:-? Đâu a thử đổi lại pass trên pc rồi đnhập lại bằg dđ xem

MinhThang

Manager
Chỉ với pm này hay tất cả các pm về fb hoặc web mặc định vậy a,lạ nhễ,e vẫn đnhập đc với tài khoản gmail và yh bt mà ta:-? Đâu a thử đổi lại pass trên pc rồi đnhập lại bằg dđ xem

Tất cả trên Mobile đó em.