• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update v1.3][Qt]AutoOff v1.0.(2) Symbian^3 Anna Belle Signed Retail

Radium

Moderator
A dùng nó rồi chắc a chán opr wá,nhanh hơn opr,ah font opre mini đỡ rồi ,uc nó cũng bị font nhưng chọn tải wap wa máy chủ thì hết,chắc do lỗi đt,nên 2 thằng đều bị.thanks a

Mình thì chỉ dùng đc Opera :D

duylinh27884

Moderator
A dùng nó rồi chắc a chán opr wá,nhanh hơn opr,ah font opre mini đỡ rồi ,uc nó cũng bị font nhưng chọn tải wap wa máy chủ thì hết,chắc do lỗi đt,nên 2 thằng đều bị.thanks a
dùng rồi chán mới chuyển qua opera đó chớ :)) uc load,tải nhanh nhưg a ko thích cách dàn trang của nó,chỉ khi nào opemimi ko down đc a mới dùg uc down thôi còn bt lướt web toàn dùg operamini phang :D

Radium

Moderator
dùng rồi chán mới chuyển qua opera đó chớ :)) uc load,tải nhanh nhưg a ko thích cách dàn trang của nó,chỉ khi nào opemimi ko down đc a mới dùg uc down thôi còn bt lướt web toàn dùg operamini phang :D

Tải nhạc mà dùng UC thì hết sẩy. Mạng 500kb mà down phải 400kb :))

MinhThang

Manager
Chỉnh lên 100 ok.

Letanphatw

A thắng quay, hay chụp rồi lưu gif, a linh thử dùng opr và uc vào pdaviet coi cái nào nhanh,có bản androi menu 6.3vh,mai đợi tasman v1.1vh,quăng lên trọn bộ,mình chỉ belle bunton phang.

duylinh27884

Moderator
Thì cmt trên a có nói uc nhah hơn mà nhưg ko thích cách dàn trag của nó thôi,dùg opera có cảm giác giốg lướt web trên pc :D