• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UPROM CHO XDA ATOM / ATOM PURE

huy_mta276

Cần giúp đỡ uprom 6.5 cho Mwg atom V!

Tình hình là như thế!bản win 6.1 đang dùng bị lỗi!em sớt trên mạng tìm được bản rom win 6.5 cleaned trên pdamobiz download về được 1 file 21882OGM.NBO nhưng ko bít uprom kiểu j ạ!ngồi vọc đủ kiểu mãi ko thể nào nào mà up được!lên pdamobiz xem hướng dẫn nhưng toàn tiếng thái đọc chả hiểu gì cả!có bác nào bít hướng dẫn giúp e với cho e nó bằng anh chị atom các bác nhé!thanks các bác.:((

hung875226

Xin bản rom tốt nhất cho O2 XDA ATOM

E là mem mới xin chào các bác ;;) e trên diễn đàn mình tràn ngập các rom của atom nhưng e ko biết bản nào tốt nhất cho atom. E đang xài WM6.5 5.2.21895 build 21895.5.0.90 thấy pin giảm quá nhanh, dùng chưa đầy 3 tiếng :O Các bác giúp e với 8-|

tigon1722621986

anh sonblack oi co rom cho atom ban wm7 hog anh

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé.

Last edited by a moderator:

denynguyenphi

up rom atom bị lổi hoài à các bác giúp dùm với

Các bác ơi giúp em với, em làm đủ cách rồi nhưng cứ chạy đến Stage 5: Burn Radio tack là dừng lại không chạy nữa, màn hình PPC hiện lên dòng MOT Sync Fail 0xFF.