• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ưu, nhược điểm của N72

Status
Không mở trả lời sau này.

laser

Xin cho mình hỏi 1 câu hỏi nhỏ.
N72 hổ trợ thẻ nhớ tối đa bao nhiêu vậy???
- Mình sử dụng thẻ 1GB: đọc ghi vẫn bình thường, nhưng truy xuất thẻ một hồi lại mất hết dữ liệu, đặc biệt là khi truy xuất vào những file có dung lượng lớn như file media chẳng hạn.

nguyenpa

Super V.I.P
mình thấy N72 dùng thẻ 1gp vẫn ok đó bạn, bạn thử format cài lại xem nhé, cũng có 1 số thẻ bị lỗi khi chép đầy mới báo lỗi đó, con ko chép đầy thì vẫn ok. :D :D :D

monaco

cho mình hỏi: khi vao muc messaging hay vào bất cứ thư mục nào khi để ở chế độ List view thì thấy có khung viền. có phải máy bị lỗi ko? e tìm mãi mà ko biết cách bỏ cái khung đó đi. mong các bác giúp e.

thangmymobi

Đó là mặc định của Nokia bạn ạ,để phân biệt giữa tên chức năng và biểu tượng của nó.Nếu bạn không thích thì chuyển sang chế độ Grid view thôi.

monaco

mình đang dùng chế độ Grid view đấy chứ, nhưng khi vào sâu một danh mục nào đó ví dụ như mesaging thì nó có khung phân cách giữa biểu tượng và tên chức năng.

thangmymobi

Đã nói nó là mặc định của Nokia rồi mà,mình phải chấp nhận thôi bạn ạ.

lamtoanhong

cho mình hỏi: khi vao muc messaging hay vào bất cứ thư mục nào khi để ở chế độ List view thì thấy có khung viền. có phải máy bị lỗi ko? e tìm mãi mà ko biết cách bỏ cái khung đó đi. mong các bác giúp e.

Bạn đổi qua chủ đề khác nhé! trong phần theme ấy.

Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.