• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

V-MENU 1.52 màn hình menu trược ngang

mathanh

khi cài vMenu vào điện thoại, vào vMenu bật vMenu lên, màn hình menu của điện thoại bắt đầu trượt ngang nó củng tuơng tự như HangMenu

bản này có sự thay đổi đáng kẻ (( Sắp xếp và xóa)) hiển thị thời gian và cột sóng

để sắp xếp giao diện menu ấn vào màn hình giữ vài giây,

khi cài ứng dụng vào mà không thấy hiện ở vmenu thì ấn vào màn hình vài giây, sao đó ở trên cao có dòng chử ((* nhấn vào đây để thoát khỏi sắp xếp*)) ở kế bên có cái kính đúp bấm vào đó thêm cái ứng dụng vào,

để biết pm nào đang chạy, ấn giữ nút menu vài giây.

để tắt ứng dụng đang chạy, di chuyển ứng đang chạy vào cái icon màu đỏ ở giữa menu

cái này mà kết hợp với fim 4.0 là tuyệt vời

tải tại d

MATHANH

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

các mod coi lại giúp , đúng là kô thể up file lên diễn đàn được, file vMenu chỉ có 247kb củng kô up được

mathanh

em đang dung usb 3G để vào net chắc tai mạng, và em nén qua 7z thì up được còn zip và rar thi kô. anh là mod có thể truy cập nick của em up thử xem

TruongHan

Super V.I.P
em đang dung usb 3G để vào net chắc tai mạng, và em nén qua 7z thì up được còn zip và rar thi kô. anh là mod có thể truy cập nick của em up thử xem

Ko cần thiết đâu,mathanh cứ up file 7z là được rồi : ))

llTuyetTinhCocll

pm này dường như nó ko thích hợp cho bản fw v20 thì phải ý....em cài vào nó sao sao ý....nói chung là no ko giống như hình giới thiệu....

P/s: anh chị nào biết cách up fw thì add nick : v4p_ng4_t1nh_tru0ng ...để chỉ giúp em với....đọc trong topic của anh HD mà ko hiểu nên em ko làm đc....thanks all

mathanh

sai ung dung nay lau lau may lai tu dog reset ko hiu vi sao nhat la khi vao smartmovie de xem fim rat de reset hay la dung may ko tin cu test roi bik

chắc có thể bị xung đột pm, bạn có thể cài smart movie vào máy, còn vMenu thì vào thẻ nhớ

pm này dường như nó ko thích hợp cho bản fw v20 thì phải ý....em cài vào nó sao sao ý....nói chung là no ko giống như hình giới thiệu....

P/s: anh chị nào biết cách up fw thì add nick : v4p_ng4_t1nh_tru0ng ...để chỉ giúp em với....đọc trong topic của anh HD mà ko hiểu nên em ko làm đc....thanks all

thì bạn up lên fw31 hoặc 40 đi

Last edited by a moderator:

llTuyetTinhCocll

thì bạn up lên fw31 hoặc 40 đi

Hix...mình đã up lên 40 rồi nhưng pm này có vẻ nó ko hợp với máy mình...( mình ko hack chỉ sign rồi cài...v20 thì có hack )....cả fw trước và sau đều hiển thị gióng nhau...nó ko nằm ngang mà là thằng đúng...chính giữa , phía dưới nó có 3 hay 5 chấm gì đó....rồi thôi....ko bấm dc gì... 1 hồi mình dụng vào màn hình thì nó tự out...sau đó vào lại thì nó hiện dạng menu kiểu danh sách á....mà hàng đầu tiên là cái icon tròn màu đỏ ( ký hiệu tắt mở ý )....bấm vào nó lại auto out và tương tự những lần sau cũn thế...hiện mình đã bỏ.....hix....

P/s: nghe thông báo cũng muốn vọc nhưng ko đc....ai có cách nào khắc phục hem????

LeMyChinh

cái này dùng để trượt sang phải sang trái em nhé như iphone ỏ HTC.dùng PM nào chọt vô PM đó:D.cũng hay.nhừng dùng chỉ được 1time

mathanh

Hix...mình đã up lên 40 rồi nhưng pm này có vẻ nó ko hợp với máy mình...( mình ko hack chỉ sign rồi cài...v20 thì có hack )....cả fw trước và sau đều hiển thị gióng nhau...nó ko nằm ngang mà là thằng đúng...chính giữa , phía dưới nó có 3 hay 5 chấm gì đó....rồi thôi....ko bấm dc gì... 1 hồi mình dụng vào màn hình thì nó tự out...sau đó vào lại thì nó hiện dạng menu kiểu danh sách á....mà hàng đầu tiên là cái icon tròn màu đỏ ( ký hiệu tắt mở ý )....bấm vào nó lại auto out và tương tự những lần sau cũn thế...hiện mình đã bỏ.....hix....

P/s: nghe thông báo cũng muốn vọc nhưng ko đc....ai có cách nào khắc phục hem????

bạn muốn xoay được màng hình ngang thì bạn phải mở cảm biến xoay của đt lên sau đó bạn quay ngang màn hình nó sẻ nằm ngang

nếu bạn muốn đt của ban quay nhạy hơn thì tải file dưới đây chép vào C/private/10202be9/