• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề nan giải với WMP Cho IMAGIO!!!

livelong

Thật không hiểu đc máy chạy multimedia mà sao lại mắc 1 khuyết điểm lớn vậy, Mong các CAO THỦ ra tay tương trợ em cái!!!
_Chạy file nhạc thì ok, đến lúc tìm nút tắt máy(backligt off để nghe trong chế đệ tiết kiệm pin) thì kô thấy!!!
_Kô có nút qua bài + lui bài!!! Cái này đau nhất ....(đang đi xe kô lẽ moi dt ra bấm WMP , bấm nút qua bài :D)
:O:O:O:(:(:(

Hoden

Super V.I.P
Nếu không thích bản wmp dính kèm thì bạn tải bản khác về xài cho tiện rất nhiều pm nghe nhạc mà tải theo ý thích của mình

Last edited by a moderator:

livelong

bác nhầm rồi >"< WMP tiện nhất, có điều imagio có mõi 5 cái nút , hd 4 nút, vậy qua bài làm sao? ( với lại cái này liên quan đến PM, sai chỗ nào đâu @@)

vuthemanh123

em có lỗi này trầm trọng hơn, nhờ các bác tư vấn:
Em dùng Rom energy cookie và reference ẩn Aug 10 và bản trước nó hồi tháng 7. Bản lần trước và bản lần này đều có một lỗi chung là: Sử dụng được khoảng vài tuần cái là máy sẽ ngốn pin kinh khủng, chỉ được khoảng 5 giờ là hết. Máy hơi nóng hơn bình thường một tý. Khởi động lại cũng thế. Hard reset lai hoặc up lại Rom thì vẫn bình thường (dùng 2 ngày). Thế là sao các bác nhỉ

livelong

đó là do rom của nc ngoài thôi mà >>> mạng và mọi thứ không hợp với nước mình :D mình vẫn sài rom gốc, ko úp gì hết

lungtungbeng

em có lỗi này trầm trọng hơn, nhờ các bác tư vấn:
Em dùng Rom energy cookie và reference ẩn Aug 10 và bản trước nó hồi tháng 7. Bản lần trước và bản lần này đều có một lỗi chung là: Sử dụng được khoảng vài tuần cái là máy sẽ ngốn pin kinh khủng, chỉ được khoảng 5 giờ là hết. Máy hơi nóng hơn bình thường một tý. Khởi động lại cũng thế. Hard reset lai hoặc up lại Rom thì vẫn bình thường (dùng 2 ngày). Thế là sao các bác nhỉ

Bạn đã thử các bản Rom khác chưa??? có 2 lý do là do Rom và do Radio. Bạn nên check lại cả 2 thứ trên nhé. Nếu Up Rom khác ngoài Rom Energy mà "nguyễn y vân" thì bạn nên thử lại bản Radio khác ổn định hơn