• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề ngôn ngữ và chất lượng máy

crest

Các anh cho em hỏi,nếu máy fomat mà ra tiếng tàu thì có phải là máy tàu không (máy N3230 ) hay chỉ do phần mềm của máy ?:-??

first_alo

ko phải đâu bạn à.Đó là do dt của bạn dùng HDH của TQ (đc sản xuất tại trung quốc).đây ko phải máy tàu, công nghệ Nokia nhưng đc sản xuất và hoàn thiện tai TQ.nên bạn yên tâm về chất lượng.Nhưng máy của bạn đã đc cài lại HDH để dùng Tiếng Anh, nên khi format xong nó sẽ trở về nguyên bản như lúc mới sản xuất. bạn có thể ra Care để cài lai HDH.vậy thôi.chúc bạn vui

ko phải đâu bạn à.Đó là do dt của bạn dùng HDH của TQ (đc sản xuất tại trung quốc).đây ko phải máy tàu, công nghệ Nokia nhưng đc sản xuất và hoàn thiện tai TQ.nên bạn yên tâm về chất lượng.Nhưng máy của bạn đã đc cài lại HDH để dùng Tiếng Anh, nên khi format xong nó sẽ trở về nguyên bản như lúc mới sản xuất. bạn có thể ra Care để cài lai HDH.vậy thôi.chúc bạn vui

3230 vốn có tiếng trung trong FW mà. Máy công ty cũng có, máy xách nách finland cũng có.

care là gì hả anh

Nokia care đó.

crest

CÁc anh ơi cho em hỏi sao em mang máy ra tiệm chạy lại phần mềm người ta bảo không gost được máy nên không dám chạy là sao ah?
MÀ tại sao em cài cái logo mạng mãi không được.Đã thử tất cả các cách,KHông biết có phải cài đặt gì không ạ?