• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề uprom và unlock cho T01A

truongvanhungtx

Chào các bác!
Có bác nào đã uprom bản tiếng anh hoặc unlock thành công cho T01A chưa?em đã tìm nhiều trên các forum nhưng vẫn chưa có phương hướng nào giải quyết.

rubby1

ngậm ngùi thui bạn ơi, 4r nc ngoài còn potay thì nc mình chịu xài sim ghép vậy

kim_anh_tu

có ai unlock được khong? sài sim ghép hoài hay mất sóng quá, không biết thằng nào ổn định, có ai biết chỗ chỉ với

thanhchaua6

Có ai biết chỗ bán sim ghép cho T01A kg vậy, hoặc Bro nào có thì để lại cho mình nhé YM thanhchau171379

loveT01

hiện tại đã up được Rom english va wm6.5 cho T01A , mình up tại Chiếm Tài mất 100k nhưng chuyển qua Rom mới máy chạy ko còn nuột như w61 của DCM nhưng vẩn ổn , các bạn có thể mua sim ghép và up rom ở Chiếm Tài ,

thanh_linh

To: Thanhchaua6 :Chiếm Tài (A-Tài) Nguyễn Tri Phương thẳng tiến bạn ơi. Giấc mơ có code cho T-01a.....vẫn là giấc mơ......

Namnet

SIM CHIẾM TÀI DÙNG MẠNG MOBIFONE KÉM Lắm đặc biệt là các SIM mobifone loại thường. chỉ tạm ổn định với sim mobi 64k thôi.

rubby1

em search tren gooogle thi` co' 1 cua hang` o HN ba'o la` co' code unlock T01A va` co`n noi' ro~ la` 1 dia chi~ duy nhat o VN co' ma` thui, cac' ba'c HN test xem sao de anh em cu`ng mung`
sry em ko co vkey

Namnet

chưa có code nếu các dòng máy đem từ nhật về chỉ dùng sim ghép dùng thôi!

thinhletien

con này ram có 256, up lên 6.5 ko nuột là hợp lý. Em này mỗi tội pin bé, và ram bé. Chơi con cpu quá khủng cũng chẳng để làm gì. Thà cpu 800 thui, ram 512 còn ngon