• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về capsswicth?

anhchangngayngo

kô hiểu tại sao khi mình cài capsswitch vào máy w950i,nó kô hoạt động ,nó cứ bắt mình phải copy file trk...ldd gì đó,mình đã copy nó vào C:\sys\bin sau đó vào lại capsswitch nó lại báo như thế tiếp:((,ai biết vấn đề này chỉ mình với. :-/

Boykinhdi

bạn cài capsswitch vào phone sẽ không bị thế nữa,mà cài xong phải khởi động lại máy rồi mới copy file trk.. vào mà tội gì phải khổ thế nhỉ,bạn down capsswitch 1.1.7 về cài vào phone là có thể hack C luôn không cần thông qua pc nữa cho mệt.

Son_Nguyen

kô hiểu tại sao khi mình cài capsswitch vào máy w950i,nó kô hoạt động ,nó cứ bắt mình phải copy file trk...ldd gì đó,mình đã copy nó vào C:\sys\bin sau đó vào lại capsswitch nó lại báo như thế tiếp:((,ai biết vấn đề này chỉ mình với. :-/

Bạn vào đây tải cái CapsSwitch bản này về cài vào là OK: http://pdaviet.net/showthread.php?t=31617&page=3. Cài xong chạy luôn ko cần phải chép đè cái file kia nữa!!