• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về Customise

tphong72004

Mình đang sử dụng iphone VS 1.1.4, mình đã install Customise rồi nhưng không thể sử dụng được, khi vào thì hoặc là bị out, hoặc là đứng máy, có khi bị brick nữa, có bạn nào bị giống mình không:(( chỉ mình cách sử dụng với mình cám ơn nhiều

DEVIL_BESIDE_YOU

Bạn install từ installer hay là cài app???nếu cài app thì phải set 755 nha,với lại custom thì vào vài lần đầu hơi khó(vào là nó out ra)nhưng khoảng 4,5 lần sau là vào ok hà.

tiachop_de

customize có bản mới 2.0 rồi nhung vẫn là bản beta bản này thi theo mình vẫn chưa hoat đông tốt cho lắm..tuần trước mình cài bản 2.0 đang hoạt đông tốt thì restore lai máy mấy hôm nay cài lại thì không thấy hoạt động nữa
bản 2.0 này phải nói là hết chỗ chê..thay đổ một nhát toàn bộ luôn từ a--z từ ngoài vào trong:):)
thôi đành phải chờ mấy hôm để có bản fix thì dùng
giờ mình lại dùng lại customize cũ 1...
bản cũ thì lần đầu tiên vào thương bị bật ra nhung vẫn hoạt đông tốt..

tphong72004

hồi trước mình cũng có xài bản củ nhưng vẫn không xài gì được , mình có cài bản 2.0 rồi nhưng vẫn không được, chắc đành phải chờ thôi, mình cài bằng installer. hic. bản 2.0 đẹp quá mà không xài được tiếc quá trời

tiachop_de

hồi trước mình cũng có xài bản củ nhưng vẫn không xài gì được , mình có cài bản 2.0 rồi nhưng vẫn không được, chắc đành phải chờ thôi, mình cài bằng installer. hic. bản 2.0 đẹp quá mà không xài được tiếc quá trời
phải unlock bằng iplus mới cài được customize 2.0 vì khi unlock bằng ziphone thì không installer được

jirachi

hic, vậy lỡ unlock = Ziphone rồi thì fai làm sao đây ...hichic...còn cách nào khác de có Customize