• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về Theme sau khi shutdown

apeo

Chào các bác. Máy của em nguyên thủy là 1.0.2 , hôm rồi có đọc tut của bác LongGiang81 và up lên được 1.1.2 , em có một câu hỏi muốn hỏi là : Sau em tắt máy đi , bật lại thì máy sẽ vào giao diện Home của Iphone , nhưng mà nó chỉ hiện được cái icon, còn phần background của Theme thì đen xì , chỉ sau khi em click vào ứng dụng nào đấy xong rồi thoát lại ra màn hình HOme thì phần BackGround mới hiện lên, cho em hỏi cái này là bình thường hay là bất bình thường ạ :D Thực ra nó cũng chả có gì nghiêm trọng nhưng mà tại em nâng niu con Iphone này quá ^_^

MOng các bác trả lời sớm ạ.

trung_nguyen

máy mình cũng bị như thế. thứ 2 là có 1 hiện tượng là nghe nhạc trong phần ipod thanh status bar ko hiển thị như 1.0.2 mà mờ mờ như ở ngoài background. cả cái thanh ở giữa mà có hình 5 ngôi sao nữa. cúng ko hiển thị đc. có bác nào bị như thế ko? hay là mỗi máy em bị nhảy. tiện đây em hỏi luôn phần mềm nào fix lỗi ô vuông edge nữa. cám ơn mọi người