• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề với FW 1.1.3

hoatan295

mình không dô được icon nào hết chỉ có finder là vào được thôi nhưng không có các app và symtem,libary là ip mình còn thiếu chưa cài ct gì nữa vậy các pro

Last edited by a moderator:

ThAngNgO_

bác cho ít ảnh lên thì dễ hơn,cái này bác restore lại coi có đc không,chắc erros từ quá trình unlock quá

phatnhoc

có phải v 1.1.3 khó xài hơn các v cũ phải vậy không các bác ? cho em biết ý kiến đi các pro , thanks

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
mình không dô được icon nào hết chỉ có finder là vào được thôi nhưng không có các app và symtem,libary là ip mình còn thiếu chưa cài ct gì nữa vậy các pro

Chả hiểu bạn nói cái gì làm sao giúp ??? :-/

có phải v 1.1.3 khó xài hơn các v cũ phải vậy không các bác ? cho em biết ý kiến đi các pro , thanks

Ver càng mới xài càng sướng nhé em :))

phatnhoc

vậy em làm 1 phát lên 1.1.4 lun kekeke :D , mà nghe nói 1.1.4 hacker chưa unlock được em chẳng dám mạo hiểm :(