• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÀO SmartMovie XEM KHOẢNG 10S TỰ THOÁT RA NGOÀI

Status
Không mở trả lời sau này.

antuongkhophai

đã ai bị trường hợp đó chưa?tất nhiên là nếu format máy thì sẽ được,nhưng lại mất công cài lại toàn bộ dữ liệu từ đầu.có cách này nhé:
trước tiên cài fexplorer_english_110,sau đó vào ổ C:system/data xóa data đi,đương nhiên data sẽ không mất,sau đó cài SmartMovie lại là được

2N7610

mình làm thử nhưng vẫn không được, chắc phải format lại quá

antuongkhophai

quan trọng là bạn phải cài chương trình quản lí file fexplorer_english vào sau đó vào ổ C: vào system/data xóa data đi là được.tất nhiên sẽ không mất data đâu.và thế là bạn cài SmartMovie chắc chắn là được.chúc bạn thành công

forever

này bạn xài smart movie bản nào vậy mình xài bản 3.21 có crack thì chạy good

hoainammobile

lôĩ này râts hay gặp cho các máy dòng sybian mình gặp râts nhiêù và đêù sưả thành công.có nhiêù cách .
thứ nhâts ta cài version của smatsmovie
thứ hai là xóa bơts bộ nhớ máy
thứ ba là fomat may .
chúc các bạn thành công

firefoxvn

Có thể do bản của bạn bị lỗi thôi...
Nếu thử không được bạn làm như sau để format này:
Call+*+3+Power

minh111128

o cần phải làm gì hết chỉ cần ghở bỏ cái củ đi hoặc cài bản khác vô là ok rồi.chúc bạn thành công

Status
Không mở trả lời sau này.