• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Về Ninh Giang chơi đi anh em ơi!

Status
Không mở trả lời sau này.

khong_co_ai

Active Member
Lâu lâu rồi không được về Ninh Giang chơi, nhớ món thịt "TRÂU" đặc sản Ninh Giang quá. Có anh em nào muốn ăn thịt Trâu MIỄN PHÍ thì vê Ninh giang cùng tôi nhé. Dự định vào thứ 7 ngày 28/5 này về đây, không biết ý chú Hiển thế nào nhỉ?
THỊT CHÂU MIỄN PHÍ ĐÂY CÓ AI CÓ HỨNG THÌ ĐĂNG KÝ NHÉ.

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

He..he..Nếu được đó tiếp các bác tại Ninh Giang thì còn gì bằng nữa ạ!
Đã mấy lần anh em lên kế hoạch về NG chơi mà chưa thực hiện được! Nếu các bác về chơi quê NG thì hay quá. Em làm chủ nhà! :D
Mà còn đặc sản Bánh Gai nữa đấy!

28 - 29 tuần sau là đẹp đó! 31 em cho cu lên HN chơi, 1,2,3,4 tháng 6 em đi Kim Thành coi thi TN ạ!
Các anh em lên lịch thống nhất để em đón tiếp nhé: Anh Trung - Long - Thắng - Dũng...
Gần thế này em sẽ mời bác Diệp già xuống đây!

mrlingling

Active Member
T7 CN e học :)) nhưng để e xếp lịch đã.
@ bác T: e đã nhận dc quy chế, nhưng chẳng biết sửa gì cả :))

khong_co_ai

Active Member
28 - 29 vẫn đang bận đi học
phí quá :(

Ai mà xinh gái quá zậy?

@mrlingling: Cơ hội hiếm có đấy! Học thì tuần nào chẳng học, xin nghỉ 1 bổi có sao đâu, hôm sau về học bù bằng cách nghiên cứu tài liệu cũng được mà!
Không sửa quy chế có phải là không có chỗ nào chấp nhận được không? Trắc phải sửa thì sửa hết nên không sửa chỗ nào nữa chứ gì hả?

khong_co_ai

Active Member
T7 các bác thấy sao nhỉ? e học mỗi cn hehe

Vậy thứ 7 ngày 28/5 này về NG nhé. Anh em nào có nhu cầu thì đăng ký , ít người thì mổ nghé, đông người thì mổ CHÂU! Xem ra ít người đăng ký quá nhỉ

Thế chủ tịch đã xem qua quy chế chưa mà im hơi nặng tiếng thế hả?

kdv2108

Active Member
Mấy hôm bận quá ko vào 4r thấy ace nhộn nhịp quá nhỉ.Thịt trâu NG ngon nổi tiếng đấy

khong_co_ai

Active Member
Mấy hôm bận quá ko vào 4r thấy ace nhộn nhịp quá nhỉ.Thịt trâu NG ngon nổi tiếng đấy

Không biết bác Diệp có tham gia không nhỉ? Trắc hôm đó lại bận rồi phải không ạ?

PhamHien

Anh Diệp off ở HD thì xa chứ off ở NG thì không có lí gì lại từ chối!
Không biết bác Diệp có tham gia không nhỉ? Trắc hôm đó lại bận rồi phải không ạ?

Anh Trung cứ rẽ qua nhà anh Diệp xin phép "chị Hai" là ok mà! Vụ quy chế nhân tiện hôm đó ta thảo luận cho "dân chủ"

kdv2108

Active Member
Anh dạo này đang cao điểm về công việc nhưng sẽ cố gắng xuống đẻ ktra chất lượng thịt trâu.

Status
Không mở trả lời sau này.