• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Velocity 103 cần hỗ trợ về ROM

dominhdat

MOD ơi, em không có ý spam mong MOD bỏ qua. vì máy em mới nên em có nhiều cái còn vướng mắc khá lâu nay nên mong anh em giúp đỡ, MOD đừng del bài em nhé. hiện mình xài máy velocity 103, dòng này mới ra nên mình không biết up rom nào là được. mong các bạn giúp đỡ. nếu được cho cái hướng dẫn up rom luôn nhé, cảm ơn

NhatToai

Super V.I.P
MOD ơi, em không có ý spam mong MOD bỏ qua. vì máy em mới nên em có nhiều cái còn vướng mắc khá lâu nay nên mong anh em giúp đỡ, MOD đừng del bài em nhé. hiện mình xài máy velocity 103, dòng này mới ra nên mình không biết up rom nào là được. mong các bạn giúp đỡ. nếu được cho cái hướng dẫn up rom luôn nhé, cảm ơn

Xài các dòng máy này thì có sao sử dụng vậy thôi nhé bạn.Muốn vọc ROM thì ráng kiếm con HTC thôi.
Hình ảnh máy của bạn đây phải không:

hieumanu127

Chào bác Anhntq. bác làm ơn cho em hỏi, bác uprom 6.5 cho con này kểu gì vậy, em cũng có con VL103 này, rom gốc bị lỗi phải uprom khác, nhưng khi up bản rom của Pharos 117 thì nó báo lỗi. Báo như sau:

bác giúp đỡ em với ạ. Cảm ơn bác nhiều

Em hỏi mấy pro bên Tinhte, họ bảo phải unlock CID, vậy nó giống như mấy con O2 thì phải, mong các bác giúp đỡ, máy của em ko thể sử dụng được nữa rồi. Rom gốc bị hỏng, không nhận thẻ, không gọi Video Call dc.