• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Very Hot!] Dingoo 3D Hell Striker 1.02 Full Version

nouvu2372

Controls:
Move: 2/4/6/8
Attack: 5 Special
Attack: 0 Reset
Camera: 9
Game Menu: Left Soft Key
Cancel: Right Soft Key

Working on 6600, 6630, 6670, 6680, 7610, 7710, 9300, 9500,

chemi1209

Controls:
Move: 2/4/6/8
Attack: 5 Special
Attack: 0 Reset
Camera: 9
Game Menu: Left Soft Key
Cancel: Right Soft Key

Working on 6600, 6630, 6670, 6680, 7610, 7710, 9300, 9500,

Bản full này ra lâu chưa bạn? Ngày trước mình tìm mãi mà chưa thấy bản full đâu!

traitimcodon89

sao ban demo thi 8MB còn bản full thì có ~2MB vậy ta :-?
Posted via Mobile Device
2M là file dung lượng chưa cài đặt bạn à.8M như bạn nói là dung lượng đã cài đặt trong sytems/app... chơi cũng hay mỗi tội đến Level4 thì không tìm đc viên đá còn lại để mở cửa sang bàn.

tuananhdnx

6681 chỉ hiện 1 nủa trên màn hình, lại còn chia làm đôi nữa chứ, hic hic tiếc quá, game hay như này mà ...

sathukobungu

sao toàn tiếng tàu ko vậy? menu điều khiển còn hiểu chút chút chứ hướng dẫn trong game thì điếc hoàn toàn. làm sao qua màn vậy? mình chỉ chơi đc mấy màn đầu

lionz0

auto sms thì kệ nó không ảnh hưởng j đâu.mình chơi cái này đến chỗ đặt viên đá xanh vào cái cột bên trong nhà thì không tài nào đặt được.thế mà bạn save của game khi cài vào thì thấy có viên đá xanh đó được đặt trong nhà...không biết tại sao nhỉ?.

whisky_x

Trước mình cũng thế. Nguyên nhân là do bản của bạn đang chơi bị bug, bạn down load bản khác đã fix hoặc chép save game đã đi qua đoạn đó là có thể chơi tiếp được.