• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vhome Screen v3.2.2 E&F_VI by SymPViet.

MinhThang

Manager
Bản cập nhật V3.22F

Mới phát hiện được là chức năng chọn ảnh nền nhanh hơn bản 3.22E.

tanlap

em cài được rồi,nhưng phần dự báo thời tiết không tìm được tp. Hồ chí minh vậy a? phần mềm kiến bò hình như không sử dụng được trên màn hình Vhome phải không ạ? em chọn vị trí kiến rồi mà không thấy nó hiện lên!
à,cho em hỏi thêm cách nào để thay đổi giữa 2 màn hình chính và Vhome vây?(giống như bấm phím đỏ khi sử dụng phần mềm Handy vậy)

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
em cài được rồi,nhưng phần dự báo thời tiết không tìm được tp. Hồ chí minh vậy a? phần mềm kiến bò hình như không sử dụng được trên màn hình Vhome phải không ạ? em chọn vị trí kiến rồi mà không thấy nó hiện lên!
à,cho em hỏi thêm cách nào để thay đổi giữa 2 màn hình chính và Vhome vây?(giống như bấm phím đỏ khi sử dụng phần mềm Handy vậy)

Mình hôm làm có test thử Hanoi và DaNang đều có mà bạn, HCM thành phố lớn sao lại không có, bạn kiểm tra lại đi. Còn cái vụ kiến gì đó bỏ đi bạn, không nên dùng.:D

tanlap

thanks anh nhé,e đã tìm được HCM rồi. nhưng còn cách chuyển sang màn hình bình thường thì sao hả a?

hth2813

chẳng hiểu sao mình cài pm việt hóa vào thì update error mà cài pm english vào thì ok :|

MinhThang

Manager
thanks anh nhé,e đã tìm được HCM rồi. nhưng còn cách chuyển sang màn hình bình thường thì sao hả a?
Bạn bấm phím Đỏ là nó quay lại màn hình bình thường.
chẳng hiểu sao mình cài pm việt hóa vào thì update error mà cài pm english vào thì ok :|
Bạn vào System xóa hết các file text đi là được.

dung1291985

có ai ở Hà Nội sài đc cái weather của vhome ko mình xin cái thư mục data/hdesktop_0x2001E8B2 nhé, mình ko sài đc, hic, cả opera text cũng ko đổi đc, chế độ mới thì ẩn mất 2 chữ bên phím chọn trái phải... từ khi up lên bản dịch của tên FoxPDA là bị như vầy làm đủ cách mà ko như cũ đc, trước sài bản 3.02 EN vẫn bt :(

MinhThang

Manager
có ai ở Hà Nội sài đc cái weather của vhome ko mình xin cái thư mục data/hdesktop_0x2001E8B2 nhé, mình ko sài đc, hic, cả opera text cũng ko đổi đc, chế độ mới thì ẩn mất 2 chữ bên phím chọn trái phải... từ khi up lên bản dịch của tên FoxPDA là bị như vầy làm đủ cách mà ko như cũ đc, trước sài bản 3.02 EN vẫn bt :(

Của bạn đây nhé :D: