• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome_S60V3_V4.10_VI xem được thời tiết Việt Nam

tuanloc1

vHome_S60V3_V4.10_VI xem được thời tiết Việt Nam

Các tính năng mới:

1. Thêm chức năng hiệntin nhắn mới nhận ra màn hình.
2. Kích hoạt tính năng xác định vị trí thành phố thông minh để tiếp cận thông tin thời tiết nhanh chóng.
3. Sửa đổi giao diện Danh mục tải về, và thêm vẻ đẹp cho giao diện.

Cho cácc bạn nào dùng màn hình nagng 1 theme 2 dòng phím tắt nè,
Tải file đính kèm giải nén, chép vào: C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg
Khởi động lại vHmoe.

Chỉnh sửa cuối:

tx186n

Làm sao để sử dụng được theme cũ mà ko bị lỗi đồng hồ vậy bác tuanloc

kiepdollar

có theme như trong hình cho màn hình ngang không bạn ,nhìn đẹp . mình cài vô rồi nhưng ko xài đc cái đó nên vừa cài lại bản 3.96 . bạn giúp mình nha . thanks

dongtam

mình cài cho N86 không tìm được các thành phố của VN nó cứ báo không tìm được tp ..... bạn nào biết xin chỉ dẫn....

tienthembg

tên thành phố bạn viết có khoảng cách nhé

Cũng tùy thôi bác à. Máy em lúc mới đầu cài gõ các kiểu tìm mãi mà vẫn không ra. Cuối cùng cứ bấm cho nó tìm đi tìm lại ( vứt máy đấy mà đi chơi ) là ok. Từ những lần sau mình có xóa đi cài lại thì tìm rất nhanh gõ thế nào cũng ra. Các bác thử tìm xem, ví dụ tìm Hà Nội thì gõ là Hanoi Vn. Mà hình như nó còn phụ thuộc vào mạng nữa hay sao í.

samo764

Khi vô mục thay hình nền mình thay mày chữ nhưng mà không được nó vẫn giữ nguyên màu trắng không biết là lỗi hay chỉ máy mình bị thôi nhỉ có ai bị vậy không ta???

tx186n

Khi vô mục thay hình nền mình thay mày chữ nhưng mà không được nó vẫn giữ nguyên màu trắng không biết là lỗi hay chỉ máy mình bị thôi nhỉ có ai bị vậy không ta???

Từ phiên bản 3.7 la ko đổi được màu chữ rồi bạn ơi, ko phải do máy bị lỗi đâu

doublekill99

Tiênloc có thễ up dùm mình them Vhome 3.96 đc ko ( 3 theme VIP á ) , hd mình mình chép vào đâu lun nhé , tks !

ga_men

Bạn ơi cho hỏi sao mình ko tìm thấy thời tiết Hà Nội là sao? Bạn có thể hướng dẫn mình được ko?

tuanloc1

Bạn ơi cho hỏi sao mình ko tìm thấy thời tiết Hà Nội là sao? Bạn có thể hướng dẫn mình được ko?

Bạn gõ là "ha noi" vào cài đặt > điểm truy cập, chọn mạng bạn đang dùng. Xong.

P/S: bạn nào dùng màn hình ngang lên trên tải theme nhé

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

Anh ơi có cái theme Android HTC cho màn hình dọc 240*320 ko?
E kết cái theme ấy