• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vi-Chat 3.0 Full chat Yahoo pro cho mọi người !

hoangtube_911

Vi-chat - cái này thì khá quen thuộc đối với các bạn dùng BB rồi, nay đã có phiên bản chạy trên Java ! =D>

Ưu điểm Vi-chat : :D
Free 100% không đòi key hay lệ phí sau khi dùng download về cài là xài tẹc ga !

Hổ trợ check nich ẩn chính xác 99%

Hiện Avatar đầy đủ, hổ trợ tiếng việt tốt

Quản lý danh sách chuyên nghiệp như trên Yahoo

Chạy nhanh và ổn định

Và nhiều tùy chọn nâng cao khác

Nên có trong điện thoại của các bạn !

Link dowload file jar :

http://www.mediafire.com/?vqjymg2dt1t

Chỉnh sửa cuối:

deptraiBN

thế có đòi ... như trên Black Berry ko bác. vẫn dùng cái là sputdi.com đấy hả bác. :-?

hoangtube_911

Theo mình biết thằng Ebuddy java chát mới có chức năng tìm nick theo tên chử cái ! Bản này là FULL xài vô tư ! Nếu download Vi Chat này từ tổng đài 8xxx thì tôn 15 nghìn củng được bản chát này ! Mình lấy file jar upload cho các bạn dùng Goodluck ^^

Xgamex

Ma font chu phai noi la cuc be ti,nhin duoi ca mat :( Posted via Mobile Device

s12345

Xgame nói:
Ma font chu phai noi la cuc be ti,nhin duoi ca mat
Mình thấy hình minh họa font bt mà, Hay bạn thử đeo kính vào xem . haha , cái này mình nhớ có test rồi , ko lầm thì nó hỗ trợ viết tiếng việt kiểu " tieesng vieejt" = "tiếng việt"

Xgamex

Ma cong nhan font chu hoi nho so voi SH nhieu.Can thi 1,5 @@ deo kinh nhin con phai nheo nheo con nguoi :D Chac say goodbye :( mac du em no chien hon SH. Posted via Mobile Device

thangnr

Bấm chậm lắm bác ạ! Edùng rùi, bấm nhanh toàn mất chữ thui. Chán ghê!