• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video Chuông Cho DT (hot)

boyhk_206

Chào các bác, hôm nay e xin lập topic này với mục đích chia sẻ các video, hay và đẹp để làm video chuông (dành cho các máy hỗ trợ như E63, E71. E72, E75..)

Rất Mong các bác ủng hộ. Bác nào có video hay thì chia sẻ cho anh em cùng chung vui vơí,
tốt nhất là video định dạng mp4 các bác nhé, vì định dạng này chất lượng tốt và rõ nét. video không cần quá dài, chỉ 50s đến 1p là đủ. Quan trọng là nhạc hay, hình đẹp và chất lượng video tốt.

thanhs mọi ngưòi đã quan tâm và chia sẻ!

(e post bài này ở đây không biết có sai mục hay không, tại mục theme và hình nền thì e không thấy phần này,nêú sai mong các mod chuyển giúp e)

sau đây là 1 số video đẹp mà e sưu tầm được, xin chia sẻ cùng mọi ngươì

video1

video2

video3

hoangdongnd89

E63 cũng có nhạc chuông hình nữa hả bác? thiết lập thế nào nhỉ?

nếu mình nhớ ko nhầm thì vào chỗ cài đặt cấu hình- nhạc chuông, thì nó sẽ tự tìm ra cả nhạc chuông lẫn video, quan trọng trong máy bạn có video ko thôi.

boyhk_206

Loại này thì cả đống máy hỗ trợ...nhưng chỉ tổ tốn pin kinh....

Nhưng điều quan trọng là lấy video làm chưông thì hơi bị prố và ít bị đụng hàng đúng không các bác, ngoài ra các bác còn tự làm cho mình những clip độc nữa. mong mọi người chia sẻ nhiệt tình nhé!

n812g

quan trọng là thích hay không thích,nhưng thanks bạn trước.

thanhletri

Bác cho em hỏi ngoài lề chút, bài All out of love trong video của bác là nhóm nhạc nào hát vậy :D

AlyCuong

Active Member
Bác cho em hỏi ngoài lề chút, bài All out of love trong video của bác là nhóm nhạc nào hát vậy :D

Nhóm Air Supply. Bao gồm Graham Russell là tay guitar và ca sĩ nhạc sĩ và Russell Hitchcock là ca sĩ chính.

cohai

máy mình bộ nhớ ít.......thì thoảng bụp cái khởi động lại máy.................

ongchua_nd

nói thật chả ra cái gì,tưởng có đoạn flash hay video call đẹp độc 1 tý còn đc,