• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video Editer 1.1.0.31 VH - Biên tập và chỉnh sửa phim chuyên nghiệp!

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhoxly00

Video Editer 1.1.0.31 là một ứng dụng cho phép biên tập và chỉnh sửa phim một cách rất chuyên nghiệp. trên mạng có một bản đã VH nhưng theo mình bản đó chỉ dịch bằng google, thực sự không sát nghĩa và đôi khi gây khó hiễu chức năng của nó! bản này mình VH sát nghĩa hơn...

Chức năng:​

Mục chỉnh sửa Video: chỉnh sửa một video có sẵn, cho phép cắt video, thay thế phần âm thanh khác hoặc bạn có thể tự lồng tiếng cho nó :D
Mục tạo phim ảnh và storyboard: 2 mục này gần như tương đương, cho phép dùng các ảnh có trong bộ sưu tập và biên tập giống như Windows movie maker hay Proshow Gold trên pc vậy. các bạn khám phá nhé>:)

Chú ý: nhạc thì pm này chỉ quét tại sounds\digital\

Dragon459

Manager
soft này có vẻ hấp dẫn đấy.hình như trc có ai post 1 bản En rồi nhưng xài k dc.nên vẫn chưa biết mặt ngang mũi dọc thế nào,trc dùng con lg gt505 cũng có chức năng làm video.chưa biết cái này có pro hơn k.test đã.thanks chủ thớt

Nhoxly00

soft này có vẻ hấp dẫn đấy.hình như trc có ai post 1 bản En rồi nhưng xài k dc.nên vẫn chưa biết mặt ngang mũi dọc thế nào,trc dùng con lg gt505 cũng có chức năng làm video.chưa biết cái này có pro hơn k.test đã.thanks chủ thớt

phải nói là soft này mình tìm đã lâu và giờ gặp dc nên rất mừng... post cho ae luôn :D

missthuha

chủ tóp àk chắk thấy pm lên vi đại hok thèm vok thử trướk khi post àk hay coppy ở đâu zậy?
Thứ nhất nó là của v3 chứ hok phải v5 lên hok ho trợ cảm ứng hoàn toàn chỉ 1phần nhỏ như tuỳ chọn exit ko kéo qua lạj đc
Thứ hai khi xài pàn phjm ảo ùh nhưng vô 1sô chỉnh sửa hjệu ứng là bị đơ hoặk out ra ngoàj
Nói chung là hem xài đc! Xài = bứk xúk!
Mất 1.7mb hjx! Nhưng thank chủ top nhé! Miss thjch mấy fần mềm dạng này! :(

0908727527

chủ tóp àk chắk thấy pm lên vi đại hok thèm vok thử trướk khi post àk hay coppy ở đâu zậy?
Thứ nhất nó là của v3 chứ hok phải v5 lên hok ho trợ cảm ứng hoàn toàn chỉ 1phần nhỏ như tuỳ chọn exit ko kéo qua lạj đc
Thứ hai khi xài pàn phjm ảo ùh nhưng vô 1sô chỉnh sửa hjệu ứng là bị đơ hoặk out ra ngoàj

Do chủ top xài V3 nên k có máy test đó mà, thông cảm nha ;))

hoangvan1990

chính xác của V3, nên không cảm ứng hoàn toàn đa~ test y như bạn nói, buồn:((

Status
Không mở trả lời sau này.