• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video hướng dẫn Flash bằng JAF 5800 (Nokia)

alibabahara

Alibaba cho mình hỏi 2 cái file bổ sung là cái gì vậy ? Mình thấy trong bài của thanhdhl đâu cần 2 file bổ sung, vậy 2 file đó để làm gì bạn ? Mình định up nhưng nghe chừng version 2.0 có nhiều lỗi nên chờ 2.1 để up vậy nhưng muốn hỏi để biết rõ hơn trước khi up. Thanks bạn trước :)
2 file bổ sung là những file mà thanhdhl bắt tạo ra thêm thư mục và bỏ nó vào đúng nơi. ( 2 file này giúp bạn làm điều đó) không mất công. và tránh cho những bạn không kịp hiểu. (rút ngắn) không dài giòng.

Bạn úp thử đi. không có lỗi gì nhiều đâu. nhưng khi flash xong bạn nên fomat lại cho máy
Mã:
*#7370#
code : 12345
để làm gì bạn biết không???? để cho máy nhận biệt được những driver và HDH mới. Làm thử đi dù sao nó củng cải tiến rõ rệt HDH cũ.

Yahoo: tieuwi11