• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Agenda One (2.1.8309)

Tmap

Super V.I.P
Ah, bây giờ thì em hiểu rồi, hehe cám ơn bác nhé. Tiện thể bác cho em hỏi là làm thế nào để chụp đc cả cái màn hình lên nhỉ. Có gì em muốn hỏi thêm các bác thì up hình lên cho trực quan

Để thảo luận hay yêu cầu giúp đỡ về việc sử dụng PPC thì bạn hãy nêu yêu cầu của bạn tại ĐÂY và sẽ có các thành viên khác giúp đỡ bạn, không nên thảo luận lạc đề ở một chủ đề riêng biệt nào đó sẽ làm loãng chủ đề.

HaChau

Super V.I.P
Cập nhật lên phiên bản AgendaOne 2.1.8309

Mời các bạn lấy về, copy đè lên file gốc trong thư mục đã cài Agenda One.

Link tăng cường khi chưa download được file attachment.
Mã:
http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/Viet%20hoa/Agenda%20One.2.1.8309%20Viet.rar

Chỉnh sửa cuối:

winxp83

Em ko down dc bản AgendaOne 2.1.8309 của bác HaChau, bác kiểm tra lại link giúp em với

winxp83

Em down được rồi, test thử trên các phiên bản v.2.x thấy rất tuyệt. Thanks anh 1 cái nữa.

zaick

pm cho em xin cái ấy của Agenda One bản mới nhất dnàh cho smartphone với. Wm5 nhá.