• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Agenda One 2.3

Lesangmd

Việt hóa

Agenda One 2.3

Quản lý Sinh nhật, công việc, Danh bạ, cuộc hẹn...tốt nhất

Thân tặng các bạn trong diễn đàn. Kính chúc các bạn luôn mạnh khỏe và luôn luôn sống yêu đời . Đừng bao giờ quên sinh nhật bạn bè nhé . :D

Với hàng loạt tính năng cao cấp và phong phú , cùng giao diện thân thiện , chuyên nghiệp và dễ sử dụng . Agende One là giải pháp tốt nhất giúp bạn thiết lập công việc , nhắc nhở các sự kiện như ngày sinh nhật bạn bè , ngày nghỉ , công tác , cuộc hẹn , cuộc hội thảo với đồng nghiệp , cơ quan , quản lý danh bạ chuyên với rất nhiều tính năng .

Cùng với giao diện vô cùng linh hoạt và sống động , đầy màu sắc và khả năng cá nhân hóa phong cách của riêng bạn .
Tôi cho rằng nếu bạn cần một ứng dụng vừa nhẹ, dễ sử dụng mà tính năng lại rất phong phú , quản lý các công việc cá nhân thuận tiện thì đây là giải pháp không thể thay thế .

----------------------------------------------------------------------
Các tính năng của ứng dụng các bạn đọc bên dưới .

Agenda One for Windows Mobile 5 & Windows Mobile 6

New Features in Version 2

Agenda One Version 2 combines award-winning ease of use with many great new features to help you do more and stay organized when you're on the go!

Great new features now available in the new Agenda One Version 2!
  • Templates! (The most popular user request!)

• Additional Language Support

• Contact View Navigation Picker

• Quickly Create Appointments and Tasks with Contacts from the Contact view

• Task View Navigation enhancement

RẤT NHIỀU TÍNH NĂNG THÚ VỊ CỦA PHẦN MỀM NÀY ĐANG CHỜ BẠN KHÁM PHÁ .

Đây là phần mềm mình việt hóa cảm thấy ưng ý nhất vì gần như 1500 chuỗi đều được việt hóa 100% và cũng ít lỗi phiên dịch.

------------------------------++----------------------------

TẢI AGENDA ONE 2.3 VIỆT HÓA

------------------------+++----------------------------------

Hoặc bấm vào hình mũi tên để tải về.

Nhớ Click Thanks ủng hộ mình nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

kiamino

Trong tất cả các phần mềm bạn việt hóa tôi cảm thấy phần mềm này bạn việt hóa tốt nhất , tiếp tục phát huy bạn nhé , cảm ơn bạn rất nhiều !

minhvu2000

Cảm ơn bạn Lesangmd đã việt hóa rất nhiều chương trình hữu ích Kính mong Lesangmd cùng anh em trong diễn đàn luôn mạnh khỏe và có nhiều sản phẩm hay, hữu ích.
nhưng mình có một thắc mắc nhỏ là bản Agenda One 2.3 không phải khai báo đăng ký! Sao mình chạy nó vẫn cứ hiện yêu cầu đăng ký mã ID và Mã Đăn Ký vậy ta ??? :-? .
À Mình đâng dùng chú Xda lls.Mong Bạn Cùng diễn đàn chỉ giáo cho !!! Thank !!!=D>

Lesangmd

Bạn đăng ký với thông tin bất kỳ , nhưng chú ý là thông tin phải bao gồm ít nhất 9 ký tự nhé . Ví dụ :
Tên : 123456789
Mã : 123456789
Như thế là thành công thôi . :D
Chúc bạn may mắn .

baby1982

Ôi, thật đáng tiếc chỉ vì Soft này lại không thể hiển thị Unicode trong content của Appointment được rồi.

Lesangmd

Hiển thị tốt bạn ah.
Mình vẫn có thể gõ tiếng Việt và cho nó hiển thị bình thường.
Bạn thử vào phần tùy chọn của chương trình rồi chọn phông chữ. Bạn cũng nên xem lại đã cài font tahoma unicode cho máy chưa .
Chương trình này hoàn toàn hỗ trợ Font Unicode. :D

baby1982

- Vấn đề nằm ở chỗ trước đây mình use N80, các Appointment khi Sync với PC, sau đó PC Sync với PPC. Hiển thị rất tốt đối với Default Calendar, mình Install ThumbCal (các ký tự TV khi soạn thảo, thằng này chậm như rùa), cũng hiển thị tốt khi Edit.
- Nhưng khi use soft này, vào xem cũng Appointment đó, nhưng nó hiển thị những ký tự TV bằng các dấu chấm hỏi.
- Khi mình tạo mới thì không thành vấn đề, nhập rất tốt Unicode. Nhưng chẳng qua mình có rất nhiều App cũ, hok lẽ bỏ hết...
- Các vấn đề khác (font,...) PPC mình có đủ --> Khỏi lo, hìhi

cai Agenda One 2.3 vao may hay the vay ban ?

- Vấn đề nằm ở chỗ trước đây mình use N80, các Appointment khi Sync với PC, sau đó PC Sync với PPC. Hiển thị rất tốt đối với Default Calendar, mình Install ThumbCal (các ký tự TV khi soạn thảo, thằng này chậm như rùa), cũng hiển thị tốt khi Edit.
- Nhưng khi use soft này, vào xem cũng Appointment đó, nhưng nó hiển thị những ký tự TV bằng các dấu chấm hỏi.
- Khi mình tạo mới thì không thành vấn đề, nhập rất tốt Unicode. Nhưng chẳng qua mình có rất nhiều App cũ, hok lẽ bỏ hết...
- Các vấn đề khác (font,...) PPC mình có đủ --> Khỏi lo, hìhi

Minh cai vao the nho nhung ko thay hien thị ( HTC-TYNT II ). DO bo nho may con it nen de danh, tiec qua.

mrCgLu

bạn Lesangmd cho mình hỏi cái. Mỗi khi mình vào chuong trình thì nó đều yêu cầu nhập "tên" và "mã" hết! Đặc biệt là chỉ cần mình nhập 1 chuỗi bất kỳ hoặc ko nhập gì, bấm nút "tiếp tục" thì nó vẫn vào chương trình :D

Lesangmd

Lại hỏi lại câu hỏi muôn thuở rùi, bạn chịu khó cuộn con trỏ chuột lên thêm 3 post nữa sẽ có câu trả lời ! :D

stevenpham

Không biết có phải do em ngu quá không nhưng thực sự làm như bác Lesangmd vẫn ko đăng ký được. Em dùng 6.5