• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Bá Vương Cung - Game tiếng Việt đặc sắc [ by Joymeng]

Lori_hd

Ngàn năm trước, chư thần trên Thiên Đình hỗn chiến. Thượng cổ Thần cung tham chiến, vì tên lạc bắn chết con thứ 9 của Thiên Đế, bị Thiên Đế giáng xuống nhân gian đầu thai. Ngàn năm sau, ở một thị trấn nhỏ yên bình, chàng trai trẻ Tam Thán một đêm trong mộng, mơ thấy mình cầm trong tay Thần cung Tuyệt chém quỷ giết thần, truy đuổi kẻ ác. Sau đó Tam Thán dấn thân hiểm nguy, tìm kiếm chân tướng đích thực của sự việc!

35a86089e0f2016f3a77ddce7755bd0f_43406161.bavuongcungblogmobilevn.700x0.png
10718fbdd9e93b952030d0522d691d09_43406163.bavuongcungblogmobilevn.700x0.png

game đã được cr@ck bởi openitvn
download

Khoaaaa

Active Member
Game chắc hay,arpg hả bác,thế thì tuyệt wá,chán v5 rồi,giờ tìm game rqg cày cho vui thôi,để xem nha,thank ạ

Khoaaaa

Active Member
Tiêu rồi,ở nv tìm bảy viên diệu tinh,do lần đi đầu ,thiếu 1 viên,nên đi hai lần,thành ra mỗi loại có tới 2 viên,giờ ko giao cho quyền mạch tịch dc,sao giờ ae,có ai chơi đến đoạn này chưa

style144

hợp ngũ châu rồi sao ko vào cửa đc chòy

mình về nc rồi hihi ai có thắc mac j thỳ mình sẽ jải đáp cho nhaz

Last edited by a moderator: