• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Cờ tỷ phú-Game giải trí cực thú vị.

Lori_hd

Bạn sẽ thi đấu với máy, quân cờ của bạn sẽ đi theo số bước quân xúc xắc đổ được. Bạn có thể mua nhà, xây khách sạn, khi đối thủ đi vào sẽ phải trả tiền cho bạn. Ai hết tiền trước sẽ thua cuộc

download
link mới do bcs binladen06 cung cấp :http://www.mediafire.com/?vnpjrl68u63uiyg

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
hồi bé thích trò này điên đảo ,chuyên đi vẽ thêm $ để chơi :))

Lori_hd

hồi bé thích trò này điên đảo ,chuyên đi vẽ thêm $ để chơi :))
haha, hối baes mình cũng khoái trò này lắm, trc thấy có bản tiếng anh nay có tiếng việt là xúc luôn, post khẩn trương chơi trên dt ^^

saccerwin

chủ thớt ơi....có thẻ chỉnh lại game 1 tí nữa đc không....chơi mà nâng cấp mới đc tí thì mình bị âm tiền 35 đồng cái nó kêu thua... chơi chả đc lâu gì cả....game này chơi lâu mới thú vị chứ.....bạn sửa lại làm sao mà để tiền âm cỡ 500 thì mới thua thì đẹp....chứ -10đ nó cũng kêu thua...(chơi mới đc 3p)....cờ tỉ phú thì phải có nhiều nhà nhiều tầng ha,,,,

Lori_hd

chủ thớt ơi....có thẻ chỉnh lại game 1 tí nữa đc không....chơi mà nâng cấp mới đc tí thì mình bị âm tiền 35 đồng cái nó kêu thua... chơi chả đc lâu gì cả....game này chơi lâu mới thú vị chứ.....bạn sửa lại làm sao mà để tiền âm cỡ 500 thì mới thua thì đẹp....chứ -10đ nó cũng kêu thua...(chơi mới đc 3p)....cờ tỉ phú thì phải có nhiều nhà nhiều tầng ha,,,,
cái này thì e chịu, game e sưu tầm mà, k bít h@ck, à trong 4room có bài đấy bác, bacs tĩm xem

saccerwin

cái này thì e chịu, game e sưu tầm mà, k bít h@ck, à trong 4room có bài đấy bác, bacs tĩm xem
cho link đi bác.... nhiều quá biết đâu mà mò....chơi cái này thà đi ra tạp hoá mua bộ cờ tỉ phú rồi chạy qua kiếm mấy đứa con nít hàng xóm chơi đông lâu vui hơn:D:D

Lori_hd

cho link đi bác.... nhiều quá biết đâu mà mò....chơi cái này thà đi ra tạp hoá mua bộ cờ tỉ phú rồi chạy qua kiếm mấy đứa con nít hàng xóm chơi đông lâu vui hơn:D:D
bác chịu khó tìm đi , e ngại kiếm lại lắm ^^

Lori_hd

bạn nào down game này rùi thì shre lại cho mọi người nhé, thông cảm vì game trên máy kjhi mình up lên đều đã xoá rồi