• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hóa Handy Expense và CapsSwitch cho UIQ !!!

smiler

Well-Known Member
Mình vừa Việt Hóa được 2 E nữa. Các bạn dùng thử nhé.
1. Handy Expense (phần mềm quản lý chi tiêu).
Một phần mềm quản lý $ rất hiệu quả, hy vọng sau có phần mềm này trong tay ví A E mình sẽ dầy thêm chút nữa ^_^
Các bạn giải nén và chạy file .exe trên PC để lấy vừng lạc nhé.

2. CapsSwitch 1.1.27
Dù chỉ vài dòng và chắc ai cũng biết, nhưng đã là người Việt thì hãy để cho tất cả phone thuần chủng luôn.
(Vẫn đảm bảo chức năng kô cần sign, các bạn cứ yên tâm sử dụng nhé)

Handy Expense : Handy Expense v2.07 UIQ3.rar (161 KB)

CapsSwitch : http://www.mediafire.com/?zgfwnvgxj10
Thân.

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
Rất hay.Đã Up ảnh ảnh hộ bạn.^^ Hi vọng bạn sẽ VH nhiều chương trình như vầy hơn nữa :)

smiler

Well-Known Member
Thank smiler nhiều nhé :D đúng cái đang tính việt hóa :))

Mãi mới có 1 người quan tâm. Hì
Nói thiệt thì làm bất cứ 1 thứ j cũng mong muốn có ý kiến phản hồi, để xem mình làm đến đâu. Sai xót chỗ nào để sửa chữa. Kô ai nói j . Cũng buồn

Posted via Mobile Device

vnyelsea

Nói thiệt thì làm bất cứ 1 thứ j cũng mong muốn có ý kiến phản hồi, để xem mình làm đến đâu. Sai xót chỗ nào để sửa chữa. Kô ai nói j . Cũng buồn

Posted via Mobile Device

Bạn đừng buồn, cuối năm chắc tần suất các bạn lên diễn đàn cũng giảm, chắc chưa có nhiều người xem và tận hưởng thành quả của bạn thôi.:)
Mình xài tiếng Anh nhưng vẫn cảm ơn bạn. Với những người có nhiệt tâm với tập thể thì ai trong tập thể đó cũng phải cảm ơn, không cần biết có dùng hay không phải không bạn?! Có thể hôm nay chưa dùng nhưng không chắc sau này không dùng. Hoặc mình không dùng nhưng đem cho ban bè khác dùng, v.v...:))
Hôm nào có thời gian mình cũng thử tập tành việt hóa cái gì đó xem. Thấy mọi người hăng say quá cũng muốn thử. Chắc cũng khó phải không. Có thời gian nhất định mình cũng muốn thử xem...
Chúc bạn có thêm nhiều tác phẩm mới!

shadow141206

Hì, mình thấy cái Handy Expense đc Việt hóa thì sẽ có rất nhiều bạn ủng hộ đấy !!! Thanks nhiều nhá :D. Dịch rất chuẩn =D> (Ước gì mình đc như anh ý :D)

CongVoi

Super V.I.P

Posted via Mobile Device

Bạn online bằng điện thoại.Thì làm sao mà thấy đc số lần Thanks.Ấn thanks là biện pháp ủng hộ bạn tích cực nhất :D.Mọi người luôn ủng hộ PM Việt mà.Hãy cố phát huy nha

Caohieu88

Posted via Mobile Device

Đúng rồi đó anh, hiện tại BĐH Sym đã thống nhất ko Post bài chỉ mang nội dung Thanks thông thường mà, với lại nếu ko có ai phản hồi gì thì có nghĩa là sử dụng tốt ^ ^ =D> , cứ nghĩ như vậy là thoải mái nhất anh ạ. Cứ tự tin để làm các PM khác anh nhé, em luôn ủng hộ Việt hóa mà!!!

smiler

Well-Known Member
Bạn online bằng điện thoại.Thì làm sao mà thấy đc số lần Thanks.Ấn thanks là biện pháp ủng hộ bạn tích cực nhất :D.Mọi người luôn ủng hộ PM Việt mà.Hãy cố phát huy nha
đụng hàng 1 phát thấy nhiều ý kiến ghê. Thế mới biết. Hì.
Sory Spam.

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Cái này còn cả flip close nữa chứ. À thế cho em hỏi luôn muốn mod FC thì là thế nào?