• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa]Majesty v1.5.1 - ko chơi hơi phí

apolo12

[Việt hóa]Majesty v1.5.1 - ko chơi hơi phí(đã fix lại link)

Thấy game này hay với thấy một số anh em muốn Vh nên Việt hóa qua phần nội dung giúp anh em ko hiểu tiếng anh chơi cho nó dễ dàng hơn một chút. Do game có số lượng chuỗi tương đối lớn( khoảng hơn 10000 ngàn từ) nên một buổi tối chỉ việt hóa được những phần chính thôi đủ để chơi và hiểu. Do làm vào lúc sắp đi ngủ nên có chỗ nào sơ xuất xin mọi người bỏ qua nha !!!
À do game xài font riêng nên mình chỉ VH đc không dấu thôi.
Hình nè

Link đã fix

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?g99r60s5h33hrao[/DOWNLOAD]
p/s bác nào biết sửa cái click here download thành từ khác thì dạy em cái nha.:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

bóc tem topic hót :D mình cũng đã nhiều lần tính VH em này nhưng do bận nên lại thôi :(
bác nào biết sửa cái click here download thành từ khác thì dạy em cái nha. :D:D:D
bạn nhấn thẻ url rồi chèn link download vào khung --> Enter --> Cái phần đang bị bôi đen sẵn đấy thì bạn gõ luôn bàn phím thay nó bằng cái khác :D

thích đẹp hơn thì thêm các mã lệnh Bold,Color,font,center,size ..... tóm lại là ;;) nghịch cái là biết liền àh :p
mình hay post bài qua đt nên quen hết mã lệnh rồi :))=))

kaise

makerting quá nhiệt tình nền down về chơi,mấy khi ms có game việt hóa thế này

apolo12

bóc tem topic hót :D mình cũng đã nhiều lần tính VH em này nhưng do bận nên lại thôi :(

bạn nhấn thẻ url rồi chèn link download vào khung --> Enter --> Cái phần đang bị bôi đen sẵn đấy thì bạn gõ luôn bàn phím thay nó bằng cái khác :D

thích đẹp hơn thì thêm các mã lệnh Bold,Color,font,center,size ..... tóm lại là ;;) nghịch cái là biết liền àh :p
mình hay post bài qua đt nên quen hết mã lệnh rồi :))=))
thank bác!!!

haitayhaiem

cài xong mở game chọn ngôn ngữ nào để là tiếng việt vậy? Mình chọn english mà k có tiếng việt

hoangnam8820010

1 buổi tối mà bạn translate được game này thì mình phục thật, ủng hộ phát nào. Game gì thì game cứ strategy và RPG là mình hộ nhiệt tình.

louisntt

Chủ Top thân yêu..bản này có full ko vậy?sao mình ko thấy mấy quest sau map rồng nhỉ?

apolo12

Chủ Top thân yêu..bản này có full ko vậy?sao mình ko thấy mấy quest sau map rồng nhỉ?

hình như đến map rồng là hết rồi bạn ạ ! Mình VH thấy đến nv 9 ( map rồng) là thấy hết

louisntt

hình như đến map rồng là hết rồi bạn ạ ! Mình VH thấy đến nv 9 ( map rồng) là thấy hết
mình thấy ở một số topic về game này có cả nv sau map rồng nữa!khoá màu trắng..hjx..ko lẽ mua h..

superbat

:( sao mình chơi tới map minourtau xong nó ko mở map rồng ta
Bạn phải hoàn thành tất cả các map trước với huân chương màu vàng hết, thì mới mở được map Rồng bạn ah. Mình nhớ hình như vậy ấy.