• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hóa Phần mềm S2U2 v2.43 và Skin S2U2

AnhPheCT

mình copy file ngonnguviet về máy và làm theo hướng dẫn của AnhPheCT rồi. nhưng mà không hiểu tại sao máy của em vẫn không có Tiếng việt được. em đang xài Htc hd2. em muốn sữa lại cái dòng chữ Slile to Unlock thì làm sao? bác nào biết giúp em cài. em còn non lắm

Dùng Resco File Explorer chép file zip này "S2U2LanguagePack.zip‎" vào thư mục Program Files\ S2U2\ Vào S2U2Settings chọn lại ngôn ngữ Việt Nam.
Link:
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=185419&d=1292381455

hddung

Dùng Resco File Explorer chép file zip này "S2U2LanguagePack.zip‎" vào thư mục Program Files\ S2U2\ Vào S2U2Settings chọn lại ngôn ngữ Việt Nam.
Link:
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=185419&d=1292381455
Em tải về rồi và copy vào trong phần S2U2 trong điện thoại của em. Rồi vào trong setings chọn ngôn ngữ việt nhưng không được. em đang dung htc hd2 AnhPheCT hướng dẫn cho em cụ thể cái nghe. tại em còn gà mà, bác đừng cười em nghe. Mà cho em hỏi cái Resco File Explorer là gì vậy bác?

leuheu

Bạn cho m` hỏi là khi sử dụng bt thì chỉ cần ấn phím bất kì để màn hình hiện lên >>> mở khóa,nhưng khi nghe nhạc (m` dùng pocket music) thì S2U2 auto khóa xong muốn bật màn hình để mở khóa thì lại phải ấn nút power,rất bất tiện vì nút đó qua nhỏ lại nằm thụt vào bên trong(máy đang dùng là omia i900),bạn có thể chỉ bảo m` cách sửa lại ko? ....Thanks..!!!!

greenapple134

em bi loi font kai s2u2 nay dung font gi the kak bac????????????????????????

em bi loi font kai s2u2 nay dung font gi the kak bac????????????????????????

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

bac nao biet cai tieng viet cho win 6.5 o bai nao khong? em moi dung may nen muon cai tieng viet cho de dung
WM6.5 không có giao diện Tiếng Việt đâu bạn nhé.

@: Forum đã tích hợp sẵn bộ gõ Tiếng Việt, bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.