• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Process Explorer 1.50 UIQ3.0 Full Bởi CongVoi

CongVoi

Super V.I.P
Việt hoá Process Explorer 1.50 UIQ3.0 Full Bởi CongVoi

Theo yêu cầu các bạn,chương trình này tiếng Anh khá là khó sài.Vì vậy mình Việt hoá luôn,bản này mới ra lò mới cứng nhá :D.Thx ủng hộ tinh thần Việt nào :))

Cài đặt: Xoá bản Tiếng Anh đi.Cài bản này vào chọn ngôn ngữ Vietnamses là ok (Nhìn hình dưới)

tuan6566

Cảm ơn bác CongVoi đã nhiệt tình việt hóa, nhưng bản tiếng Anh đã khó xài nhìn qua bản tiếng việt này càng bó tay hơn, bác có thể chỉ dẫn chi tiết hơn 1 chút được không? ( ví dụ Chính Sợi ? Nhiệm vụ cửa sổ ? )

Chỉnh sửa cuối:

ductam

Sao mình cài bản tiếng Việt vào lại vẫn tấy tiếng Anh là thế nào nhỉ? Liệu có phải làm động tác gì nữa không?
Xin lỗi nhé! Lúc cài không để ý.

Chỉnh sửa cuối:

Son_Nguyen

máy mình tiếng anh thì có cài được những phần mềm TV kô vậy bạn

Vẫn cài được bạn nhé, trong quá trình cài đặt nó có mục chọn ngôn ngữ, bạn chọn Vietnamese là xong. Cũng tùy từng soft nữa, có soft Việt hóa ko cần phải chọn tiếng Việt đâu bạn.. Chúc bạn vui!!

nguyendoanto

mấy bạn việt hóa nhanh quá. Mấy tháng trước mod tinhlagi đưa ra danh sách soft việt hóa làm chờ dài cổ cũng không thấy đâu. Bây giờ yêu cầu mấy tiếng sau đã có rrồi

CongVoi

Super V.I.P
mấy bạn việt hóa nhanh quá. Mấy tháng trước mod tinhlagi đưa ra danh sách soft việt hóa làm chờ dài cổ cũng không thấy đâu. Bây giờ yêu cầu mấy tiếng sau đã có rrồi

Chỉ cần các bạn ủng hộ nhiệt tình là đc ;););)

lucky000

tác dụng của cái này có mạnh hơn SM không ạ? nếu có SM rồi thì có nên dùng thêm cái này không?

CongVoi

Super V.I.P
tác dụng của cái này có mạnh hơn SM không ạ? nếu có SM rồi thì có nên dùng thêm cái này không?

Cái này nó quét Ram khoẻ hơn SM mà.Mỗi cái có một đặc điểm riêng,mình thì dùng cả 2 >:)

huynhminhhung

còn một cái quan trọng nữa, X-PLORE 1.22 các bác chưa làm mình thích cái này nhưng mà hổng biết làm ,nhờ các bác .

CongVoi

Super V.I.P
còn một cái quan trọng nữa, X-PLORE 1.22 các bác chưa làm mình thích cái này nhưng mà hổng biết làm ,nhờ các bác .

Đang nghiên cứu cái này.Vì nó khác hoàn toàn các cái khác nên khó làm lắm.Đợi nhé ;)